Công viên nước Tube Trek Chiangmai

★ 5.0 (3K+ đánh giá) • 64K+ Đã đặt
Tổng quan
Tour & Hoạt động
Khách sạn

Công viên nước Tube Trek Chiangmai có gì chơi?

Vé Công Viên Nước Tube Trek Một Ngày
Công viên nước • Chiang Mai

Vé Công Viên Nước Tube Trek Một Ngày

Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
★ 4.1 (226) • 6K+ Đã được đặt
Từ £ 4.05
£ 4.45
Vé Đi Công Viên Nước Grand Canyon Ở Chiang Mai
Công viên nước • Chiang Mai

Vé Đi Công Viên Nước Grand Canyon Ở Chiang Mai

Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
★ 4.7 (106) • 3K+ Đã được đặt
Từ £ 26.05
£ 26.89
Buổi Học Nấu Ăn Ở Trường Dạy Nấu Ăn Mama Noi Thai Ở Chiang Mai
Ưu đãi hè
Klook chọn lọc
Trải nghiệm văn hoá • Chiang Mai

Buổi Học Nấu Ăn Ở Trường Dạy Nấu Ăn Mama Noi Thai Ở Chiang Mai

Đặt ngay hôm nay
Khởi hành buổi sáng
3 - 5 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
★ 4.8 (2,209) • 40K+ Đã được đặt
Từ £ 15.99
Giảm 30
Sale
Trải Nghiệm Xe Go Kart ở Trường Đua Chiang Mai Circuit
Hoạt động ngoài trời • Chiang Mai

Trải Nghiệm Xe Go Kart ở Trường Đua Chiang Mai Circuit

Đặt trước cho ngày mai
Khoảng 3 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
★ 4.9 (47) • 1K+ Đã được đặt
£ 15.40
Sense Dhara Dhevi Wellness Club ở Chiang Mai
Massages • Chiang Mai

Sense Dhara Dhevi Wellness Club ở Chiang Mai

Đặt lịch trên ứng dụng
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
Hoạt động mới
Từ £ 12.10
Giảm 10
Sale
Vé Triển Lãm Art In Paradise ở Chiang Mai
Bảo tàng • Chiang Mai

Vé Triển Lãm Art In Paradise ở Chiang Mai

Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
★ 4.6 (454) • 10K+ Đã được đặt
£ 7.35
£ 11.20
Trải Nghiệm Phòng Gym Muay Thai Sky Kick ở Chiang Mai
Trải nghiệm văn hoá • Chiang Mai

Trải Nghiệm Phòng Gym Muay Thai Sky Kick ở Chiang Mai

Đặt trước cho ngày mai
Khoảng 3 giờ
Xác nhận tức thời
★ 4.8 (5) • 50+ Đã được đặt
£ 11.79
Lớp học nấu ăn Thái ven sông ở Chiang Mai
Trải nghiệm văn hoá • Chiang Mai (Từ Chiang Mai)

Lớp học nấu ăn Thái ven sông ở Chiang Mai

Đặt trước cho ngày mai
Khởi hành buổi sáng
3 - 5 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
£ 28.75
Học hỏi văn hóa Thái Lan tại Thai Soul cook & craft studio ở Chiang Mai
Trải nghiệm văn hoá • Chiang Mai (Từ Chiang Mai)

Học hỏi văn hóa Thái Lan tại Thai Soul cook & craft studio ở Chiang Mai

Đặt ngay hôm nay
Khởi hành buổi sáng
3 - 5 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
Hoạt động mới
Từ £ 31.15
Trải nghiệm dù lượn Flying Bird Paramotor ở Chiang Mai
Tour • Chiang Mai

Trải nghiệm dù lượn Flying Bird Paramotor ở Chiang Mai

Khởi hành buổi sáng
Khoảng 3 giờ
Miễn phí huỷ
★ 4.8 (95) • 1K+ Đã được đặt
£ 67.59
Trải Nghiệm Dù Lượn Paramotor Khám Phá Bầu Trời Chiang Mai
Hoạt động ngoài trời • Chiang Mai

Trải Nghiệm Dù Lượn Paramotor Khám Phá Bầu Trời Chiang Mai

Khởi hành buổi sáng
Miễn phí huỷ
★ 4.7 (140) • 2K+ Đã được đặt
£ 78.45

Du lịch Công viên nước Tube Trek Chiangmai ở đâu?

Welladee Wellness Chiang Mai
Khách sạn • Chiang Mai

https://res.klook.com/image/upload/v1713240499/UED_new/PromoTag/StayPlus.png Welladee Wellness Chiang Mai

Xác nhận tức thời
★ 4.4 (8)
Từ £ 43.42
B&Y Residence
Khách sạn • Chiang Mai

B&Y Residence

Xác nhận tức thời
★ 4.2 (12)
Từ £ 14.29
Thantara Resort Chiang Mai
Khách sạn • Chiang Mai

Thantara Resort Chiang Mai

Xác nhận tức thời
★ 4.8 (20)
Từ £ 130.25
La Campagne Villa Chiangmai
Khách sạn • Chiang Mai

La Campagne Villa Chiangmai

Xác nhận tức thời
Từ £ 954.46
Kanna Pool Villa
Khách sạn • Chiang Mai

Kanna Pool Villa

Xác nhận tức thời
★ 5.0 (2)
Từ £ 150.01
The Oriental Siam Resort
Khách sạn • Chiang Mai

The Oriental Siam Resort

Xác nhận tức thời
★ 4.6 (96)
Từ £ 35.98
The Garden Echo
Khách sạn • Chiang Mai

The Garden Echo

Xác nhận tức thời
Từ £ 17.98
Pillows Boutique Hotel
Khách sạn • Chiang Mai

Pillows Boutique Hotel

Xác nhận tức thời
★ 4.7 (7)
Từ £ 20.23
Lunar Mansion Hotel
Khách sạn • Chiang Mai

Lunar Mansion Hotel

Xác nhận tức thời
★ 5.0 (2)
Từ £ 24.07
Donchan Grand Hotel
Khách sạn • Chiang Mai

Donchan Grand Hotel

Xác nhận tức thời
★ 4.4 (23)
Từ £ 11.70
Chiangmai View Home
Khách sạn • Chiang Mai

Chiangmai View Home

Xác nhận tức thời
Bán hết
Khum Wang Nuea Villa
Khách sạn • Chiang Mai

Khum Wang Nuea Villa

Xác nhận tức thời
★ 4.2 (17)
Từ £ 81.14

Review Công viên nước Tube Trek Chiangmai

5.0 /5
3K+ Đánh giá
Đọc tất cả đánh giá
클룩 회원
7/3
Đây là một trải nghiệm đáng thử nếu bạn ở lại một tháng. Bạn có thể chọn một vài món ăn muốn thử, tự tay làm và thưởng thức. Sách công thức cũng có phiên bản tiếng Hàn cho người Hàn Quốc, và đặc biệt là sự nhiệt huyết của giáo viên rất đáng nể. Đó là một trải nghiệm thú vị và tôi rất khuyến khích Mamanoi. Họ có dịch vụ đưa đón, nhưng nếu bạn ở khu vực Central Festival thì không thể đón được, bạn sẽ phải tự sắp xếp địa điểm khác, đó là một nhược điểm.
Klook User
6/3
Vừa có trải nghiệm dù lượn tuyệt vời nhất ở Chiang Mai, Thái Lan! Tôi rất khuyến khích điều này. Các huấn luyện viên và phi công đều có kinh nghiệm và đáng tin cậy. Ngay cả khi bạn sợ độ cao, bạn phải thử điều này để mở mang đầu óc. Cảm giác bay lượn trên không trung không giống bất cứ điều gì khác. Vận chuyển khứ hồi được bao gồm trong một phạm vi nhất định, vì vậy hãy kiểm tra kỹ với công ty để xem khách sạn của bạn có đủ điều kiện để được đón miễn phí hay không. Nghiêm túc mà nói, đây là trải nghiệm tuyệt vời nhất trong cuộc đời tôi và tôi rất nóng lòng muốn thực hiện lại!
ผู้ใช้ Klook
5/3
Địa điểm: Đẹp, hiện đại. An toàn: Có tủ khóa có thể tự cài mật mã. Thiết bị: Mới, có nhiều loại dây thừng.
Jupiter *
5/3
một trải nghiệm sống tuyệt vời và khó quên. giáo viên rất tốt bụng ~ Tôi đã có rất nhiều niềm vui. Rất khuyến khích
1+
Klook User
4/3
Thật là một trải nghiệm tuyệt vời! Từ việc xe của khách sạn đón đến món xôi xoài đều rất tuyệt. Trên đường đến trường dạy nấu ăn, chúng tôi đã dừng lại ở một khu chợ để xem một số nguyên liệu mà chúng tôi sẽ sử dụng. Khi đến trường, mỗi người chúng tôi được chọn 3 món để làm (tất cả đều có lựa chọn ăn chay) - một món xào, một món súp và một món cà ri. Nhóm chúng tôi ai cũng chọn các món khác nhau, nhưng Đầu bếp Nook đã hướng dẫn chúng tôi chuẩn bị và nấu ăn một cách liền mạch với sự nhiệt tình và hài hước. Mọi thứ đều trở nên tuyệt vời - điều tồi tệ duy nhất là tôi đã không đến đủ đói để ăn hết tất cả những gì tôi đã chuẩn bị. Hãy chắc chắn đến khi đói nhé! Bữa tối kết thúc bằng việc làm và ăn xôi xoài - ngon tuyệt!
2+
Rodney ********
28/2
Chuyến đi thực sự rất vui và thú vị! Các nhân viên hướng dẫn chúng tôi trong suốt quá trình nấu ăn cực kỳ hữu ích, giúp chúng tôi dễ dàng làm theo. Tôi đã rất ngạc nhiên về món ăn làm ra; nó rất ngon! Tôi đặc biệt đánh giá cao khả năng điều chỉnh gia vị cho phù hợp với khẩu vị cá nhân của chúng tôi. Một trong những điểm nổi bật là ghé thăm khu chợ địa phương, đó là một cách tuyệt vời để hòa mình vào văn hóa. Khám phá vườn thảo mộc đã thêm một lớp thú vị và giáo dục khác cho trải nghiệm. Việc vận chuyển nhanh chóng với việc đón sớm, điều mà tôi đánh giá cao. Tuy nhiên, tôi thấy hơi khó hiểu vào cuối chuyến đi khi xe được chỉ định thay đổi đột ngột. Tôi đang mong nhận được những bức ảnh trong vòng 3-5 ngày tới và tôi nghe nói chúng trông rất tuyệt! Nhìn chung, tôi đã hoàn toàn thích chuyến tham quan và có được kiến thức quý giá về nấu các món ăn Thái cơ bản. Cảm ơn bạn đã tổ chức một trải nghiệm tuyệt vời như vậy!
Tsung ******
26/2
Mama moi, một lớp học nấu ăn Thái Lan phía Bắc tràn đầy sức sống trẻ trung. Đội ngũ trẻ trung dẫn dắt du khách từ khắp nơi trên thế giới, trong ba giờ đồng hồ, khám phá khu chợ địa phương ở Chiang Mai, làm quen với các nguyên liệu, ghé thăm trang trại của thương hiệu, chạm và ngửi mùi hương của các loại gia vị địa phương, đồng thời tự tay hoàn thành các món ăn Thái Lan phía Bắc của riêng mình thông qua trải nghiệm nấu ăn đơn giản nhưng trực quan. Thiết bị: Sạch sẽ, gọn gàng và có hệ thống đầy đủ, chỉ cần làm theo các bước của giáo viên, bạn chắc chắn sẽ không mắc lỗi. Độ an toàn: Mặc dù là một khóa học nấu ăn, cần sử dụng bếp và dao, nhưng giáo viên hướng dẫn từng bước một, tiến hành khóa học một cách chậm rãi, bạn hoàn toàn không cần lo lắng nếu bạn là người mới bắt đầu nấu ăn. Địa điểm: Mặc dù hơi xa xôi, nhưng giống như một ốc đảo thanh bình, bất kể bạn sống ở đâu ở Chiang Mai, đều có xe đưa đón tận nơi, dịch vụ vô cùng chu đáo.
2+
Klook 用戶
26/2
Tôi không phải là một đầu bếp giỏi, chỉ biết những món cơ bản như xào rau và chiên trứng thôi. Rất hoan nghênh bạn đến đây để trải nghiệm nấu món Thái, thành phẩm làm ra ngon đến bất ngờ. Cả quá trình, giáo viên đều rất năng động hướng dẫn và khuyến khích chúng tôi. Câu mà tôi nghe nhiều nhất là "水晶晶ka (kristal ching ka)", haha, siêu buồn cười. Sau khi kết thúc còn có công thức nấu ăn được đóng gói đẹp mắt để mang về, quả là tuyệt vời!

Địa điểm tham quan gần Công viên nước Tube Trek Chiangmai

689K+ visitors

Câu hỏi thường gặp về Công viên nước Tube Trek Chiangmai

Thời điểm tốt nhất để thăm Công viên Nước Tube Trek Chiangmai là khi nào?

Yêu cầu nhập cảnh vào Công viên Nước Tube Trek Chiangmai là gì?

Hệ thống thanh toán tại Công viên Nước Tube Trek Chiangmai hoạt động như thế nào?

Làm thế nào để đến Công viên Nước Tube Trek Chiangmai?

Tôi nên mang theo gì khi đến Công viên Nước Tube Trek Chiangmai?

Kinh nghiệm du lịch Công viên nước Tube Trek Chiangmai

Khám phá thế giới phiêu lưu dưới nước và niềm vui liên hành tinh tại Công viên Nước Tube Trek Chiangmai, một ốc đảo sôi động nằm giữa lòng San Kamphaeng. Là công viên nước tiên phong của Chiang Mai, Tube Trek nổi bật là công viên nước duy nhất có chủ đề tàu vũ trụ trong khu vực. Với sự kết hợp độc đáo giữa robot, tên lửa và các điểm tham quan sôi động, nơi đây mang đến một lối thoát mát mẻ khỏi cái nóng của thành phố. Dù bạn là gia đình tìm kiếm một ngày vui vẻ hay người thích cảm giác mạnh tìm kiếm sự phấn khích, Công viên Nước Tube Trek hứa hẹn một cuộc phiêu lưu khó quên cho du khách ở mọi lứa tuổi.
Công viên nước Tube Trek Chiangmai, San Kamphaeng, Tỉnh Chiang Mai, Thái Lan

Địa điểm du lịch nổi bật

Sóng Biển

Hòa mình vào trải nghiệm thú vị của Sóng Biển, nơi cảm giác mạnh của đại dương sống động ngay tại trung tâm Công viên Nước Tube Trek Chiangmai. Cảm nhận sự phấn khích khi bạn lướt trên những con sóng biển mô phỏng, được điều chỉnh hoàn hảo suốt cả ngày để giữ cho sự phấn khích luôn tràn đầy. Dù bạn là người lướt sóng dày dạn hay người tìm kiếm cảm giác mạnh lần đầu, Sóng Biển hứa hẹn một cú vẫy tay không thể quên!

Hố Sâu

Gọi tất cả những người yêu thích cảm giác mạnh! Hố Sâu là cánh cửa dẫn đến một cuộc phiêu lưu đầy điện. Chuẩn bị cho một chuyến trượt tốc độ cao với những khúc cua xoắn, mang đến một chuyến đi hồi hộp từ đầu đến cuối. Được thiết kế cho những ai khao khát sự phấn khích, điểm tham quan này hoàn hảo cho trẻ em và người lớn đáp ứng yêu cầu về chiều cao và cân nặng. Sẵn sàng hét lên vui sướng khi bạn lao vào độ sâu của Hố Sâu!

Dòng Sông Lười

Nghỉ ngơi khỏi những cảm giác mạnh với một chuyến thả trôi nhẹ nhàng trên Dòng Sông Lười. Chuyến đi nhẹ nhàng này mang đến một lối thoát yên bình, cho phép bạn thư giãn và tận hưởng khung cảnh yên tĩnh của Công viên Nước Tube Trek Chiangmai. Hoàn hảo cho các gia đình và những ai muốn thư giãn, Dòng Sông Lười là ốc đảo yên bình của bạn giữa sự nhộn nhịp của công viên. Lấy một chiếc phao và để dòng nước nhẹ nhàng cuốn bạn đi!

Ý Nghĩa Văn Hóa

Công viên Nước Tube Trek ở Chiang Mai là một ốc đảo hiện đại nắm bắt được bản chất của sự chuyển đổi của khu vực sang giải trí thân thiện với gia đình. Nó kết hợp một cách tuyệt vời các hoạt động giải trí với lòng hiếu khách văn hóa ấm áp mà Chiang Mai nổi tiếng, làm cho nó trở thành một điểm đến hoàn hảo cho các gia đình và du khách tìm kiếm niềm vui và thư giãn.

Ẩm Thực Địa Phương

Thưởng thức vị giác của bạn với một loạt các món ăn nhẹ và đồ uống tại Công viên Nước Tube Trek. Từ gà viên giòn và bắp rang bơ đến kem mát lạnh, có thứ gì đó cho mọi người. Đối với những ai thèm một bữa ăn no nê hơn, quán cà phê Tube Trek cung cấp một nơi nghỉ ngơi ấm cúng, có điều hòa với một loạt các món ăn Thái dễ ăn chắc chắn sẽ làm hài lòng.

Món Ngon Ẩm Thực

Tại Công viên Nước Tube Trek, bạn sẽ tìm thấy một loạt các món ăn Thái và quốc tế hấp dẫn để thưởng thức. Dù bạn đang thèm một bữa ăn thịnh soạn hay chỉ một món ăn nhẹ nhanh chóng, các lựa chọn như kem và trái cây tươi luôn sẵn sàng để giữ cho bạn tràn đầy năng lượng suốt cuộc phiêu lưu của mình.

Quà Lưu Niệm Vũ Trụ

Đừng quên ghé qua cửa hàng quà tặng tại Công viên Nước Tube Trek để mua một số món quà lưu niệm ngoài thế giới. Từ bút và móc khóa theo chủ đề vũ trụ đến vòng cổ và áo phông thời trang, bạn sẽ tìm thấy món quà lưu niệm hoàn hảo để ghi nhớ chuyến thăm của mình.

An Toàn và Tiện Lợi

Công viên Nước Tube Trek ưu tiên sự an toàn và tiện lợi của bạn với các tính năng như áo phao và nước được lọc liên tục. Giữ đồ có giá trị của bạn an toàn trong tủ khóa và tận hưởng sự tiện lợi của các giao dịch không dùng tiền mặt với vòng tay tiện lợi, cho phép bạn tập trung vào việc vui chơi mà không lo lắng.