Stahl House

★ 4.9 (85K+ na mga review) • 305K+ booked
Pangkalahatang-ideya
Mga bagay na dapat gawin
Mga Hotel

Stahl House Mga Ticket at Tour

Mga Ticket sa Universal Studios Hollywood
Mga theme park • Kaliporniya

Mga Ticket sa Universal Studios Hollywood

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Laktawan ang pila
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (5,914) • 200K+ booked
Mula sa R$ 395.65
Pagpasok sa Dolby Theatre sa Los Angeles
Mga Museo • Los Angeles

Pagpasok sa Dolby Theatre sa Los Angeles

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Agarang kumpirmasyon
★ 4.4 (35) • 900+ booked
R$ 135.65
Madame Tussauds Hollywood Ticket sa Los Angeles
Mga Museo • Los Angeles

Madame Tussauds Hollywood Ticket sa Los Angeles

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Agarang kumpirmasyon
★ 4.7 (126) • 5K+ booked
R$ 131.49
20 off
Benta
Tiket sa Academy Museum of Motion Pictures sa Los Angeles
Mga Museo • Los Angeles

Tiket sa Academy Museum of Motion Pictures sa Los Angeles

Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (18) • 1K+ booked
R$ 128.29
Los Angeles Big Bus Hop-On Hop-Off Tours (Open-Top)
Mga Paglilibot • Los Angeles

Los Angeles Big Bus Hop-On Hop-Off Tours (Open-Top)

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.3 (136) • 7K+ booked
R$ 303.15
13 off
Kombo
Universal Studios Ticket na may Opsyonal na Hop-on Hop-off o Celebrity Homes Tour
Mga pass sa atraksyon • Los Angeles

Universal Studios Ticket na may Opsyonal na Hop-on Hop-off o Celebrity Homes Tour

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
R$ 1,089.25
Ripley's Believe It or Not! Tiket sa Hollywood
Mga Museo • Los Angeles

Ripley's Believe It or Not! Tiket sa Hollywood

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Agarang kumpirmasyon
R$ 133.39
Hollywood Night Tour sa Los Angeles
Mga Paglilibot • Los Angeles

Hollywood Night Tour sa Los Angeles

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Pag-alis sa gabi
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.0 (9) • 300+ booked
R$ 276.95
Ang Pinakamagandang Tanawin sa Los Angeles sa Loob ng Kalahating Araw
Mga Paglilibot • Los Angeles

Ang Pinakamagandang Tanawin sa Los Angeles sa Loob ng Kalahating Araw

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Pribadong paglilibot
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (93) • 1K+ booked
R$ 446.49
20 off
Benta
Buong Araw na Grand Bus Tour sa Los Angeles
Mga Paglilibot • Los Angeles

Buong Araw na Grand Bus Tour sa Los Angeles

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.6 (41) • 900+ booked
R$ 536.90
Mga Ticket sa Halloween Horror Nights sa Universal Studios Hollywood
Mga theme park • Los Angeles

Mga Ticket sa Halloween Horror Nights sa Universal Studios Hollywood

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.6 (59) • 3K+ booked
Mula sa R$ 395.65
Tiket sa Medieval Torture Museum sa Los Angeles
Mga Museo • Los Angeles

Tiket sa Medieval Torture Museum sa Los Angeles

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
R$ 164.19

Saan tutuloy sa Stahl House

Loews Hollywood Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

Loews Hollywood Hotel

Instant confirmation
★ 4.6 (5,378)
Mula sa R$ 1,277.46
Sheraton Universal Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

Sheraton Universal Hotel

Instant confirmation
★ 4.4 (4,286)
Mula sa R$ 1,121.47
Hilton Los Angeles/Universal City
Mga Hotel • Los Angeles

Hilton Los Angeles/Universal City

Instant confirmation
★ 4.5 (3,271)
Mula sa R$ 1,209.38
Samesun Hollywood - Hostel
Mga Hotel • Los Angeles

Samesun Hollywood - Hostel

Instant confirmation
★ 4.2 (1,007)
Mula sa R$ 550.48
Hollywood VIP Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

Hollywood VIP Hotel

Instant confirmation
★ 3.3 (344)
Mula sa R$ 514.25
Beverly Hills Marriott
Mga Hotel • Los Angeles

Beverly Hills Marriott

Instant confirmation
★ 4.2 (1,001)
Mula sa R$ 1,552.68
The LINE Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

The LINE Hotel

Instant confirmation
★ 4.2 (2,280)
Mula sa R$ 652.82
Garden Suite Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

Garden Suite Hotel

Instant confirmation
★ 3.8 (1,002)
Mula sa R$ 568.26
The Steady
Mga Hotel • Los Angeles

The Steady

Instant confirmation
★ 4.3 (145)
Mula sa R$ 390.06
Hilton Garden Inn Los Angeles/Hollywood
Mga Hotel • Los Angeles

Hilton Garden Inn Los Angeles/Hollywood

Instant confirmation
★ 4.2 (1,002)
Mula sa R$ 959.68
Whisky Hotel
Mga Hotel • Los Angeles

Whisky Hotel

Instant confirmation
★ 4.4 (599)
Mula sa R$ 901.85
Kasa Sunset Los Angeles
Mga Hotel • Los Angeles

Kasa Sunset Los Angeles

Instant confirmation
★ 4.6 (357)
Mula sa R$ 725.52

Stahl House Mga Review

4.9 /5
85K+ mga review
Basahin ang lahat ng mga review
Rey ***
16 Hun
Magandang deal para sa 1 for 2 na alok na ito. Maglaro sa sarili mong bilis kung ayos lang sa iyo ang pumila para sa ilang mas nakakatuwang rides, hindi na kailangang bumili ng express pass. Sa personal, pakiramdam ko ay ang Harry Potter, Mummy at Jurassic ride lang ang masaya, ang iba ay hindi gaanong. Ang Transformer ride ay pareho lang sa USS, at ang Mario ride ay pareho lang sa Osaka.
ผู้ใช้ Klook
11 Hun
Napakagaling! Ang Universal Studios ay talagang kahanga-hanga. Ang bawat lugar ay gawa sa sining. Kahit na medyo mahaba ang pila, hindi ito naging problema para sa karanasan.
ผู้ใช้ Klook
11 Hun
Napakahusay, angkop para sa mga gustong pumunta sa maraming lugar ngunit walang oras o walang sasakyan. Mas maginhawa ang paglalakbay kaysa sa pagpunta nang mag-isa.
2+
Alicia ****
9 Hun
Napakadali mag-book at mag-redeem, nakakatawa ang aming guide na si Sammy at ginawa niyang napakasaya ang biyahe. Nagbigay siya ng mahusay na impormasyon at mga rekomendasyon.
2+
날 **
30 May
Medyo mahal nga ang entrance fee, pero ang iba't ibang atraksyon, lalo na ang 'studio tour' kung saan makikita mo ang aktwal na lokasyon ng mga pelikula, ay makikita lang dito at wala sa ibang Universal Studios, kaya huwag palampasin at siguraduhin na mapanood ito!
lorelie ********
28 May
nasiyahan sa aming 2-araw na pakikipagsapalaran sa Universal Studios
1+
Rahul ******
26 May
Isang nakakaaliw at open-air na cruise na dumadaan sa mga landmark na may ilaw na neon, na nagtatapos sa nakamamanghang tanawin ng paglubog ng araw at skyline mula sa Griffith Observatory—huwag lang kalimutang magdala ng jacket.
2+
TzeKeat ***
25 May
Napakagandang tour para sa isang movie fan. Nagbibigay ito ng kaalaman sa mundo ng pelikula. Ang mga props ay nasa lahat ng dako para sa paboritong pelikula.

Mga sikat na lugar malapit sa Stahl House

301K+ bisita
303K+ bisita
305K+ bisita
305K+ bisita
305K+ bisita

Mga FAQ tungkol sa Stahl House

Kailan ang pinakamagandang oras upang bisitahin ang Stahl House sa Los Angeles?

Paano ako makakapunta sa Stahl House sa Los Angeles?

Paano ako makakapag-book ng tour sa Stahl House sa Los Angeles?

Ano ang dapat kong tandaan kapag bumibisita sa Stahl House sa Los Angeles?

Mga dapat malaman tungkol sa Stahl House

Matatagpuan sa itaas ng Sunset Blvd sa Hollywood Hills, ang Stahl House, na kilala rin bilang Case Study House #22, ay isang obra maestra ng mid-century modern na arkitektura. Ang iconic na istrukturang ito ay isinakatuparan ng mga visionaryong isip ni Buck at Carlotta Stahl at ng kilalang arkitekto na si Pierre Koenig. Matatagpuan sa ibabaw ng Los Angeles basin, nag-aalok ang Stahl House ng mga nakamamanghang panoramic view ng lungsod, na ginagawa itong isang dapat-bisitahin para sa mga mahilig sa arkitektura at mga manlalakbay. Immortalized ng maalamat na photographer na si Julius Shulman, ang Stahl House ay nakatayo bilang isang simbolo ng modernistang disenyo at ang makabagong diwa ng postwar Los Angeles living. Kung ikaw ay isang aficionado ng arkitektura o simpleng isang mausisang manlalakbay, ang kultural na kahalagahan at nakamamanghang disenyo ng Stahl House ay nangangako ng isang hindi malilimutang karanasan.
1635 Woods Dr, West Hollywood, CA 90069, United States

Mga Kahanga-hangang Landmark at Mga Tanawin na Dapat Bisitahin

Mga Paglilibot sa Stahl House

\Humakbang sa mundo ng modernong elegante ng mid-century kasama ang Mga Paglilibot sa Stahl House, kung saan ang mga nakabibighaning kuwento nina Shari at Bruce Stahl ay nagbibigay-buhay sa arkitektural na kamangha-manghang ito. Habang naglalakad ka sa iconic na istraktura ng salamin at bakal, makakakuha ka ng mga eksklusibong pananaw sa kasaysayan at disenyo nito, na ginagawa itong dapat bisitahin para sa mga mahilig sa arkitektura at mga mausisa na manlalakbay.

Potograpiya ni Julius Shulman

\Tuklasin ang sining ng arkitektural na potograpiya sa pamamagitan ng lente ni Julius Shulman, na ang mga nakamamanghang larawan ng Stahl House ay nakakuha ng imahinasyon ng mga mahilig sa disenyo sa buong mundo. Ang kanyang mga larawan ay hindi lamang nagpapakita ng mga nakamamanghang tanawin at makabagong disenyo ng bahay ngunit walang kamatayan din ang lugar nito sa mga talaan ng modernong arkitektura. Isang visual na kapistahan ang naghihintay sa mga nagpapahalaga sa walang pinagtahing pagsasanib ng sining at arkitektura.

Arkitektura ng Stahl House

\Mamangha sa arkitektural na kinang ng Stahl House, isang obra maestra ng programa ng Case Study House. Ang konstruksyon nito ng salamin at bakal, mga dramatikong overhang sa bubong, at malalawak na dingding na salamin ay nag-aalok ng walang kapantay na tanawin ng Los Angeles, na ginagawa itong isang beacon ng modernong disenyo. Kung ikaw ay isang aficionado ng arkitektura o naghahanap lamang ng inspirasyon, ang Stahl House ay nangangako ng isang pananaw ng lungsod na walang katulad.

Makasaysayang at Kultural na Kahalagahan

\Ang Stahl House ay nakatayo bilang isang beacon ng mid-century modernong arkitektura at kultural na pamana. Ipinasok sa programa ng Case Study House noong 1959, kinilala ito bilang isang Historic-Cultural landmark at nakalista sa National Register of Historic Places. Ang iconic na istraktura na ito ay nag-iwan ng marka nito sa fashion, pelikula, at telebisyon, na sumisimbolo sa makabagong diwa ng panahon pagkatapos ng digmaan sa Los Angeles. Ang disenyo at kultural na epekto nito ay ginagawa itong dapat bisitahin para sa sinumang interesado sa arkitektural na kasaysayan at kontemporaryong kultura.

Disenyong Arkitektural

\Dinisenyo ng visionary na si Pierre Koenig, ang Stahl House ay isang obra maestra ng mid-century modernong arkitektura. Ang matalinong paggamit nito ng espasyo at mga materyales, kasama ang walang pinagtahing pagsasama nito sa mapanghamong lupain ng gilid ng burol, ay nagtatampok ng pagkamalikhain at pag-iisip ng mga tagalikha nito. Ang arkitektural na hiyas na ito ay nag-aalok ng isang natatanging sulyap sa mga makabagong prinsipyo ng disenyo ng panahon, na ginagawa itong isang kamangha-manghang destinasyon para sa mga mahilig sa arkitektura.

Mga Pagsisikap sa Pagpapanatili

\Ang Stahl House, isang arkitektural na kayamanan, ay kasalukuyang nahaharap sa mga hamon dahil sa mga iminungkahing pagpapaunlad sa paligid nito. Ang mga pagsisikap sa pagpapanatili ay puspusan upang pangalagaan ang kultural at makasaysayang icon na ito, na binibigyang-diin ang kahalagahan nito sa tanawin ng arkitektura. Mapapahalagahan ng mga bisita ang patuloy na dedikasyon sa pagpapanatili ng integridad at pamana ng kahanga-hangang istraktura na ito.