World of Discoveries

★ 4.6 (120K+ na mga review) • 3K+ booked
Pangkalahatang-ideya
Mga bagay na dapat gawin
Mga Hotel

World of Discoveries Mga Ticket at Tour

Caves Calem Tour na may Wine Tasting sa Porto
Mga Paglilibot • Porto District

Caves Calem Tour na may Wine Tasting sa Porto

Mag-book na ngayon para bukas
Hanggang 3 oras
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (14) • 1K+ booked
kr 165
Pagpasok sa Katedral sa Porto
Mga makasaysayang lugar • Oporto

Pagpasok sa Katedral sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.4 (41) • 20K+ booked
kr 30
Paglalayag sa mga Tulay ng Porto
Mga Paglilibot • Oporto

Paglalayag sa mga Tulay ng Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.4 (11) • 400+ booked
kr 135
Porto: Douro Valley Wine Tour na may Lunch Tastings at River Cruise
Mga Paglilibot • Oporto

Porto: Douro Valley Wine Tour na may Lunch Tastings at River Cruise

Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.7 (127) • 2K+ booked
Mula sa kr 740
Pagpasok sa Spiritus Light Show sa Simbahan ng Clerigos sa Porto
Mga makasaysayang lugar • Oporto

Pagpasok sa Spiritus Light Show sa Simbahan ng Clerigos sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.5 (75) • 10K+ booked
kr 90
Ticket at Tasting sa Taylor's Port Cellars sa Porto
Mga parke at hardin • Porto District

Ticket at Tasting sa Taylor's Port Cellars sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 3.0 (2) • 300+ booked
kr 187
Paglilibot sa Pagtikim ng mga Alak ng Porto at Douro
Mga Paglilibot • Mula sa Oporto

Paglilibot sa Pagtikim ng mga Alak ng Porto at Douro

Mag-book na ngayon para bukas
Pribadong paglilibot
Pag-alis sa hapon
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.6 (14) • 300+ booked
kr 366
Paglalayag sa Douro River para sa Pamamasyal sa Porto
Mga aktibidad sa tubig • Porto District (Mula sa Oporto)

Paglalayag sa Douro River para sa Pamamasyal sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Pag-alis sa umaga
Hanggang 3 oras
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 5.0 (4) • 100+ booked
kr 337
Paglilibot sa Aveiro sa Loob ng Kalahating Araw mula sa Porto kasama ang Paglalayag sa Ilog Moliceiro
Mga Cruise • Oporto

Paglilibot sa Aveiro sa Loob ng Kalahating Araw mula sa Porto kasama ang Paglalayag sa Ilog Moliceiro

Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.2 (5) • 200+ booked
Mula sa kr 344
Porto Sunset Cruise
Mga Paglilibot • Oporto

Porto Sunset Cruise

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Pag-alis sa gabi
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 3.0 (2) • 100+ booked
kr 187
Tiket para sa Clerigos Tower sa Porto
Mga makasaysayang lugar • Oporto

Tiket para sa Clerigos Tower sa Porto

Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (12) • 4K+ booked
kr 75
Krus ng Anim na Tulay mula Gaia o Ribeira
Mga Cruise • Oporto

Krus ng Anim na Tulay mula Gaia o Ribeira

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.5 (31) • 1K+ booked
kr 135

Saan tutuloy sa World of Discoveries

ibis Porto Centro Mercado Bolhao
Mga Hotel • Oporto

ibis Porto Centro Mercado Bolhao

Instant confirmation
★ 4.4 (472)
Mula sa kr 666.75
YOTEL Porto
Mga Hotel • Oporto

YOTEL Porto

Instant confirmation
★ 4.5 (1,010)
Mula sa kr 634.29
Moov Apartments Boavista
Mga Hotel • Oporto

Moov Apartments Boavista

Instant confirmation
Mula sa kr 624.20
BessaHotel Baixa
Mga Hotel • Oporto

BessaHotel Baixa

Instant confirmation
★ 4.8 (502)
Mula sa kr 968.19
Moov Hotel Porto Centro
Mga Hotel • Oporto

Moov Hotel Porto Centro

Instant confirmation
★ 4.5 (1,008)
Mula sa kr 691.54
Hotel Acta The Avenue
Mga Hotel • Oporto

Hotel Acta The Avenue

Instant confirmation
★ 4.6 (489)
Mula sa kr 498.82
Grande Oceano Guest House
Mga Hotel • Oporto

Grande Oceano Guest House

Instant confirmation
★ 4.1 (392)
Mula sa kr 373.31
Stay Hotel Porto Centro Trindade
Mga Hotel • Oporto

Stay Hotel Porto Centro Trindade

Instant confirmation
★ 4.3 (884)
Mula sa kr 415.48
The House of Sandeman
Mga Hotel • Porto District

The House of Sandeman

Instant confirmation
★ 4.8 (329)
Mula sa kr 1,008.35
The Editory House Ribeira Porto Hotel
Mga Hotel • Oporto

The Editory House Ribeira Porto Hotel

Instant confirmation
★ 4.5 (1,006)
Mula sa kr 921.04
Mercure Porto Centro Santa Catarina
Mga Hotel • Oporto

Mercure Porto Centro Santa Catarina

Instant confirmation
★ 4.5 (1,006)
Mula sa kr 784.26
Taipas 7 in Oporto With 1 Bedrooms and 1 Bathrooms
Mga Hotel • Oporto

Taipas 7 in Oporto With 1 Bedrooms and 1 Bathrooms

Instant confirmation
★ 4.8 (138)
Mula sa kr 515.36

Mga kaganapan na may maraming usapan

Tiket ng palabas ng Fado sa A Casa do Fado - Sao Joao Novo sa Porto
Mga Kaganapan at Palabas • Oporto

Tiket ng palabas ng Fado sa A Casa do Fado - Sao Joao Novo sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (26) • 600+ booked
kr 150
Fado show sa Fado na Baixa sa Porto
Mga Kaganapan at Palabas • Oporto

Fado show sa Fado na Baixa sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Agarang kumpirmasyon
★ 4.4 (8) • 200+ booked
kr 120
Tradisyunal na tiket ng konsiyerto ng Fado sa Porto 
Mga Kaganapan at Palabas • Oporto

Tradisyunal na tiket ng konsiyerto ng Fado sa Porto 

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.4 (7) • 200+ booked
kr 157
Konsiyerto ng Fado sa Fado Maior sa Porto
Mga Kaganapan at Palabas • Oporto

Konsiyerto ng Fado sa Fado Maior sa Porto

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
100+ booked
kr 111

Higit pang dapat tuklasin

Paglipat ng Bus mula Porto patungong Lisbon sa pamamagitan ng Flixbus
Mga Bus • Oporto (Mula sa Oporto)

Paglipat ng Bus mula Porto patungong Lisbon sa pamamagitan ng Flixbus

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Agarang kumpirmasyon
Mula sa kr 30

World of Discoveries Mga Review

Paris ****
2026-06-25 10:45:21
Kamangha-mangha 5.0
Nasiyahan kami sa tour na may iba't ibang wine tasting. Ipinaliwanag ng tour guide na si Thomas ang kasaysayan ng Porto, pati na rin ang ekonomiya at industriya nito. Napakalinaw ng kanyang paliwanag. Bukod pa rito, napakagaan magmaneho ni Carlos, ang driver, na naging komportable ang mahabang biyahe. Masarap ang pagkain, at ang tanging nais kong banggitin ay ang kalidad ng kape. Hindi ko inubos ang kape matapos itong tikman nang kaunti, at napansin kong hindi rin inubos ng ibang kasama ang kanilang kape. Sa pangkalahatan, maganda ang karanasan at sulit na sumama sa tour.
Mario ******
2026-09-06 20:41:55
Kamangha-mangha 5.0
A very interesting tour and an excellent wine tasting. Lots of interesting information in the museum. A must for wine lovers.
클룩 고객
2026-08-29 07:33:49
Kamangha-mangha 5.0
This was the first cathedral I saw in Portugal, and it was absolutely wonderful! It rained in the morning, so it was a bit cloudy initially, which made the view a little disappointing. However, after a while, the weather cleared up and it was cool, making the observatory tower view truly spectacular, haha. The bell sounds were also magnificent, and when I entered around 10:30 AM in late August, there was a moderate crowd, which was nice :) For reference, the cathedral is located uphill, so I recommend taking a tram or bus to São Bento Station and then walking up, haha.
Chin *****
2026-08-03 08:11:20
Kamangha-mangha 5.0
a great sightseeing trip, the view is beautiful, a not-to-be-missed event in Porto
Tiffany *******
2026-03-20 16:57:51
Kamangha-mangha 5.0
Our guide Jose Perreira was warm and friendly. he did a good job sharing about wine history of the Duora region, and quite informative about agriculture like olives and the negative effects of the eucalyptus trees to native species. Love educational info on port wine vs table wine getting a better understanding of the different port wine varieties. Enjoyed the wine tasting and the relaxing cruise!
Lee **************
2026-05-21 18:53:30
Kamangha-mangha 5.0
Isang kamangha-manghang karanasan sa bodega ng alak ng Taylor upang malaman ang kasaysayan ng kanilang port wine.
Hildelita *****
2026-03-27 07:36:40
Kamangha-mangha 5.0
Good experience. Almost an hour cruising too see the six bridges. Has an audio commentary on different languages.
Siti ********************
2026-07-31 09:13:32
Kamangha-mangha 5.0
love the day tour that I attended at Porto. the weather was such a breeze and enjoyed the every sightseeing that we've been to. it was an amazing tour! I was in awe of the churches
Amanda *******
2026-05-27 18:44:57
Kamangha-mangha 5.0
Si Pedro ay isang napakamasigasig na tour guide. Napakaraming makikita sa lungsod. Malungkot ngunit masigla rin ang kasaysayan at sa pagpapanumbalik ng Jewish quarter, sana ay mas marami pang makita habang patuloy na nakakahanap ang Porto ng mas maraming kasaysayan. Tip: magsuot ng iyong sapatos na panlakad.

Mga sikat na lugar malapit sa World of Discoveries

Mga FAQ tungkol sa World of Discoveries

Kailan ang pinakamagandang oras para bisitahin ang World of Discoveries sa Porto?

Paano ako makakapunta sa World of Discoveries sa Porto gamit ang pampublikong transportasyon?

Gaano karaming oras ang dapat kong ilaan para sa pagbisita sa World of Discoveries?

Ano ang dapat kong tandaan kapag bumisita sa World of Discoveries sa Porto?

Mga dapat malaman tungkol sa World of Discoveries

Pumasok sa Mundo ng mga Pagtuklas, isang nakabibighaning destinasyon na matatagpuan sa makasaysayang puso ng Porto, kung saan ang mayamang tapiserya ng Panahon ng mga Pagtuklas ng Portugal ay buong buhay na naipapakita. Ang interactive na museo at theme park na ito ay nag-aalok ng kakaibang timpla ng kasaysayan, kultura, at pakikipagsapalaran, na ginagawa itong dapat puntahan para sa mga manlalakbay sa lahat ng edad. Sa pamamagitan ng pagsasama-sama ng makabagong teknolohiya sa masining na pagkamalikhain, inaanyayahan ka ng Mundo ng mga Pagtuklas na magsimula sa isang sensory journey sa paglipas ng panahon, na muling buhayin ang mga epikong paglalayag sa dagat at pagtuklas na nagtukoy sa isang panahon mula 1415 hanggang 1543. Kung ikaw ay isang history buff o naghahanap lamang ng isang nakakaengganyong karanasan, ang masiglang atraksyon na ito sa área metropolitana do Porto ay nangangako na mabighani at magbigay inspirasyon.
Rua de Miragaia 106, 4050-387 Porto, Portugal

Mga Kahanga-hangang Landmark at Mga Tanawin na Dapat Bisitahin

Mga Interactive na Eksibit

Magsimula sa isang nakabibighaning paglalakbay sa pamamagitan ng panahon kasama ang aming Mga Interactive na Eksibit, kung saan nabubuhay ang Panahon ng Pagtuklas! Pumasok sa mga yapak ng mga maalamat na Portuges na explorer habang nagna-navigate ka sa mga senaryo na kasinglaki ng buhay at tumatawid sa isang espesyal na idinisenyong kanal ng tubig na sumasalamin sa mga makasaysayang ruta sa dagat. Sa bawat eksibit, masusumpungan mo ang iyong sarili na lubog sa kapana-panabik na mga pakikipagsapalaran ng nakaraan, na pinagsasama ang edukasyon sa entertainment sa isang tunay na hindi malilimutang karanasan.

Mga Thematic na Pagsakay

Maghanda para sa isang kapanapanabik na pakikipagsapalaran kasama ang aming Mga Thematic na Pagsakay, kung saan nagtatagpo ang kasaysayan at excitement! Ang mga pagsakay na ito ay hindi lamang tungkol sa kasiyahan; ang mga ito ay isang dynamic na paraan upang balikan ang mga epic na pagtuklas ng nakaraan. Damhin ang pagmamadali ng paggalugad habang naglalakbay ka sa panahon, nararanasan ang mga kababalaghan at hamon na kinakaharap ng mga matapang na navigator ng nakaraan. Ito ay isang perpektong timpla ng kilig at pag-aaral na nangangako na mabibighani ang mga bisita sa lahat ng edad.

Makasaysayan at Kultural na Kahalagahan

Ang World of Discoveries ay isang nakabibighaning pagpupugay sa maimpluwensyang papel ng Portugal sa pandaigdigang paggalugad. Matatagpuan sa mga makasaysayang bodega ng Real Companhia Velha, hindi lamang ipinagdiriwang ng museo na ito ang mga tagumpay sa pandagat ng bansa kundi nagsisilbi rin itong isang cultural beacon. Nag-aalok ito ng isang malalim na pananaw sa mga makasaysayang kaganapan at mga pigura na humubog sa mundo noong Panahon ng Pagtuklas.

Pang-edukasyon at Nakakaaliw

Ang kakaibang atraksyon na ito ay mahusay na pinagsasama ang entertainment sa edukasyon, na nagbibigay ng isang pedagogical na karanasan na nagpapayaman sa iyong pag-unawa sa makasaysayang pamana ng Portugal. Ito ay isang nakakaengganyo at masayang pagbisita para sa lahat ng edad, na ginagawang buhay ang kasaysayan sa isang interactive at kasiya-siyang paraan.

Lokal na Lutuin

Tratuhin ang iyong panlasa sa mga tunay na lasa ng Portugal sa on-site na restaurant. Dito, maaari kang magpakasawa sa mga tradisyonal na pagkain tulad ng bacalhau (salted cod) at pastéis de nata (custard tarts). Ang karanasan sa pagkain na ito ay isang nakalulugod na paglalakbay sa pamamagitan ng mayamang culinary heritage ng bansa, na nag-aalok ng isang lasa ng masiglang kultura ng pagkain ng Portugal.

Council of Ambassadors

Ang World of Discoveries ay suportado ng isang prestihiyosong Council of Ambassadors, na nagtatampok ng mga iginagalang na indibidwal at institusyon. Tinitiyak ng kanilang mga kontribusyon ang patuloy na pag-unlad at pagiging tunay ng kahanga-hangang atraksyon na ito, na nagpapahusay sa apela at halaga nito sa edukasyon.