Ko Kloi Floating Market

★ 4.4 (1K+ na mga review) • 50+ booked
Pangkalahatang-ideya
Mga bagay na dapat gawin
Mga Hotel

Saan tutuloy sa Ko Kloi Floating Market

Hilton Garden Inn Rayong
Mga Hotel • Rayong

Hilton Garden Inn Rayong

Instant confirmation
★ 4.7 (97)
Mula sa € 39.86
B2 Rayong Boutique and Budget Hotel
Mga Hotel • Rayong

B2 Rayong Boutique and Budget Hotel

Instant confirmation
★ 4.0 (25)
Mula sa € 16.75
PLAAI Prime Hotel Rayong SHA Extra Plus
Mga Hotel • Rayong

PLAAI Prime Hotel Rayong SHA Extra Plus

Instant confirmation
★ 4.4 (182)
Mula sa € 30.14
Holiday Inn & Suites Rayong City Centre by IHG
Mga Hotel • Rayong

Holiday Inn & Suites Rayong City Centre by IHG

Instant confirmation
★ 4.6 (404)
Mula sa € 44.30
Golden City Rayong
Mga Hotel • Rayong

Golden City Rayong

Instant confirmation
★ 3.8 (61)
Mula sa € 31.49
East Inn 15 Rayong
Mga Hotel • Rayong

East Inn 15 Rayong

Instant confirmation
★ 4.3 (31)
Mula sa € 13.64
Novotel Rayong Star Convention Centre
Mga Hotel • Rayong

Novotel Rayong Star Convention Centre

Instant confirmation
★ 4.7 (50)
Mula sa € 45.70
Plaai Play Hotel
Mga Hotel • Rayong

Plaai Play Hotel

Instant confirmation
★ 4.3 (7)
Mula sa € 15.55
Tamarind Garden Hotel
Mga Hotel • Rayong

Tamarind Garden Hotel

Instant confirmation
★ 4.3 (163)
Mula sa € 33.22
B2 Rayong Boutique and Budget Hotel
Mga Hotel • Rayong

B2 Rayong Boutique and Budget Hotel

Instant confirmation
Mula sa € 21.94
Phavina Hotel & Grand Boutique Rayong
Mga Hotel • Rayong

Phavina Hotel & Grand Boutique Rayong

Instant confirmation
★ 4.5 (38)
Mula sa € 24.15
Star 3 Residence
Mga Hotel • Rayong

Star 3 Residence

Instant confirmation
★ 4.2 (26)
Mula sa € 13.43

Ko Kloi Floating Market Mga Review

TSAI *****
2026-08-08 09:17:13
Kamangha-mangha 5.0
Awesome. This was the most satisfying hotel of the trip, especially since it's right next to Central, making dining and shopping so convenient. Plus, there's a Big C supermarket across the street! The room was spacious, beautiful, and clean, and even had a small kitchenette for washing things. Breakfast was rich and delicious, and they even had snake fruit, which I'd never tried before. It was a bit crowded, and they couldn't keep up with cleaning, but that's a minor issue. The pool was a little small, but the atmosphere and scenery were great. I really love this hotel!
TSAI *****
2026-08-08 09:30:23
Kamangha-mangha 5.0
We chose this hotel because of its large pool, and its proximity to Passione Shopping makes dining and shopping very convenient. They also offer golf cart service to the 7-Eleven cafe. The hotel is quite large, with buildings A, B, and C. Buildings B and C are newer and closer to the pool, while Building A's rooms are older but very spacious, though they lack smart TVs. However, the pool is fantastic, and there's a beautiful wedding venue that makes up for any shortcomings in the rooms. Plus, there aren't many tourists, so we often had the pool to ourselves, which made the kids very happy! The breakfast was also plentiful, the environment was clean, and the staff were all quite nice. It seems to be a hotel primarily catering to locals!

Mga sikat na lugar malapit sa Ko Kloi Floating Market

Mga FAQ tungkol sa Ko Kloi Floating Market

Kailan ang pinakamagandang oras para bisitahin ang Ko Kloi Floating Market sa Rayong?

Paano ako makakapunta sa Ko Kloi Floating Market mula sa sentro ng lungsod ng Rayong?

Ano ang dapat kong tandaan kapag bumibisita sa Ko Kloi Floating Market?

Mga dapat malaman tungkol sa Ko Kloi Floating Market

Tuklasin ang kaakit-akit na Ko Kloi Floating Market, isang nakatagong hiyas sa Rayong, Thailand, kung saan nagtatagpo ang tradisyunal na kulturang Thai at masiglang buhay sa pamilihan. Ang natatanging destinasyong ito ay nag-aalok ng isang kasiya-siyang karanasan para sa mga manlalakbay na naghahanap ng tunay na lasa ng lokal na buhay, kasama ang mga kaakit-akit na kahoy na pasilyo at mataong mga stall na nakalagay sa isang magandang tanawin ng tubig.
Ko Kloi Floating Market, Rayong, Rayong Province, Thailand

Mga Kahanga-hangang Landmark at Dapat Bisitahing Tanawin

Mga Tindahan sa Lumulutang na Palengke

Sumisid sa mataong puso ng Ko Kloi Floating Market, kung saan naghihintay ang napakaraming tindahan upang maakit ang iyong mga pandama. Mula sa masalimuot na mga gawang-kamay na crafts hanggang sa pinakasariwang lokal na ani, ang bawat tindahan ay nag-aalok ng isang natatanging hiwa ng kulturang Thai. Kung naghahanap ka man ng perpektong souvenir o simpleng nagbababad sa masiglang kapaligiran, ang palengke na ito ay nangangako ng isang hindi malilimutang karanasan na tunay na naglalaman ng diwa ng lokal na buhay.

Mga Pagganap sa Kultura

Pumasok sa isang mundo ng tradisyon at pagiging masining kasama ang mga nakakaakit na pagtatanghal ng kultura sa Ko Kloi Floating Market. Ang mga regular na showcase na ito ay isang bintana sa mayamang pamana ng Thailand, na nagtatampok ng mga nakabibighaning sayaw at musika na nagsasabi ng mga kwento ng nakaraan. Perpekto para sa mga mahilig sa kultura at mausisa na mga manlalakbay, ang mga pagtatanghal na ito ay nag-aalok ng isang mas malalim na pag-unawa sa artistikong kaluluwa ng rehiyon.

Kahalagahan sa Kultura

Ang Ko Kloi Floating Market ay isang masiglang showcase ng mayamang pamana ng kultura ng Thailand. Habang naglalakad ka sa palengke, dadalhin ka pabalik sa nakaraan, na nararanasan ang tradisyonal na pamumuhay sa palengke na naging mahalagang bahagi ng kasaysayan ng Thai sa loob ng maraming henerasyon. Ito ay isang natatanging pagkakataon upang isawsaw ang iyong sarili sa lokal na kultura at masaksihan ang walang hanggang alindog ng nakaraan ng Thailand.

Lokal na Lutuin

Handa ang iyong panlasa para sa isang hindi malilimutang paglalakbay sa pagluluto sa Ko Kloi Floating Market. Ang paraiso na ito ng mahilig sa pagkain ay nag-aalok ng isang nakakatakam na hanay ng mga lokal na delicacy, mula sa sariwang inihandang seafood hanggang sa tradisyonal na Thai sweets at aromatic street food. Ang bawat kagat ay isang pagdiriwang ng mga lasa na tunay na kumukuha ng esensya ng lutuing Thai, na ginagawa itong isang dapat bisitahing destinasyon para sa sinumang sabik na magpakasawa sa tunay na mga lasa ng Thai.