Gugok Falls

★ 4.8 (82K+ na mga review) • 49K+ booked
Pangkalahatang-ideya
Mga bagay na dapat gawin
Mga Hotel

Gugok Falls Mga Ticket at Tour

Hwacheon Sancheoneo Ice Fishing / Ice Valley / Elysian Ski Day Tour
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Hwacheon Sancheoneo Ice Fishing / Ice Valley / Elysian Ski Day Tour

Sunduin sa hotel
Pribadong paglilibot
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (358) • 5K+ booked
kr 270
[Early Bird] Elysian Winter Ski, Snowboard & Sled Tour mula sa Seoul
Fall deal
Klook's choice
Mga panlabas at pampalakasan na aktibidad • Mula sa Seoul

[Early Bird] Elysian Winter Ski, Snowboard & Sled Tour mula sa Seoul

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (3,431) • 40K+ booked
kr 299
30 off
Benta
Chuncheon Full-Day Tour na may Gugok Falls & Skywalk
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Chuncheon Full-Day Tour na may Gugok Falls & Skywalk

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 5.0 (5) • Bagong Aktibidad
kr 536
Gugok Ice Wall Adventure & Elysian Ski Day Tour mula sa Seoul
Mga panlabas at pampalakasan na aktibidad • Mula sa Seoul

Gugok Ice Wall Adventure & Elysian Ski Day Tour mula sa Seoul

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 5.0 (25) • 50+ booked
kr 489
Samaksan Lake Cable Car & Gugok Falls Full-Day Tour
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Samaksan Lake Cable Car & Gugok Falls Full-Day Tour

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
Bagong Aktibidad
kr 751
Seoul Elysian Gangchon Ski & Gugok Falls Hanbok Experience
Mga panlabas at pampalakasan na aktibidad • Mula sa Seoul

Seoul Elysian Gangchon Ski & Gugok Falls Hanbok Experience

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
Bagong Aktibidad
kr 245
Mt. Seoraksan/Nami island/ Naksansa temple/Morning calm garden tour
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Mt. Seoraksan/Nami island/ Naksansa temple/Morning calm garden tour

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (185) • 1K+ booked
kr 414
Nami Island All-in-One: Alpaca, Rail Bike, Garden Morning Calm at marami pa
Fall deal
Klook's choice
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Nami Island All-in-One: Alpaca, Rail Bike, Garden Morning Calm at marami pa

Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (34,336) • 500K+ booked
kr 249
30 off
Benta
Nami Island Tour mula sa Seoul: Alpaca, Rail Bike, Morning Calm Garden
Fall deal
Klook's choice
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Nami Island Tour mula sa Seoul: Alpaca, Rail Bike, Morning Calm Garden

Mag-book na ngayon para bukas
Pribadong paglilibot
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.8 (23,135) • 300K+ booked
kr 246
30 off
Benta
Nami Island/Alpaca/Hanbok/Rail Bike/Morning Calm/Petite France
Fall deal
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Nami Island/Alpaca/Hanbok/Rail Bike/Morning Calm/Petite France

Nagte-trend
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (295) • 2K+ booked
kr 77
20 off
Benta
Seoul Nami Island, Hardin at Rail Bike Day Tour
Fall deal
Klook's choice
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Seoul Nami Island, Hardin at Rail Bike Day Tour

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.9 (351) • 3K+ booked
kr 362
20 off
Benta
Nakaterong Dahon ng Taglagas, Cafe Pokpo, Nami Island at Higit Pa mula sa Seoul
Fall deal
Klook's choice
Mga Paglilibot • Mula sa Seoul

Nakaterong Dahon ng Taglagas, Cafe Pokpo, Nami Island at Higit Pa mula sa Seoul

Mag-book na ngayon para sa araw na ito
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 5.0 (69) • 800+ booked
kr 270
30 off
Benta

Saan tutuloy sa Gugok Falls

Elysian Gangchon Resort
Mga Hotel • Gangwon

Elysian Gangchon Resort

Instant confirmation
★ 4.2 (349)
Mula sa kr 625.95
Gangchon Afternoon Pool Villa Pension
Mga Hotel • Gangwon

Gangchon Afternoon Pool Villa Pension

Instant confirmation
Mula sa kr 244.51
Chuncheon Interstellar Pool Villa
Mga Hotel • Gangwon

Chuncheon Interstellar Pool Villa

Instant confirmation
Mula sa kr 418.91
Kupon sa panuluyan sa Nami Island Hotel Jeonggwanru
Gangwon

Kupon sa panuluyan sa Nami Island Hotel Jeonggwanru

Libreng pagkansela
★ 4.7 (54) • 900+ booked
Mula sa kr 367
Chuncheon Bulnabi Motel
Mga Hotel • Gangwon

Chuncheon Bulnabi Motel

Instant confirmation
Mula sa kr 188.67
Chuncheon Dogandstay
Mga Hotel • Gangwon

Chuncheon Dogandstay

Instant confirmation
★ 3.4 (5)
Mula sa kr 327.89
SS Resort
Mga Hotel • Gyeonggi

SS Resort

Instant confirmation
★ 4.4 (123)
Mula sa kr 489.57
Haneulbit gwangang nongwon
Mga Hotel • Gangwon

Haneulbit gwangang nongwon

Instant confirmation
Mula sa kr 447.16
Gapyeong Goodday Resort
Mga Hotel • Gyeonggi

Gapyeong Goodday Resort

Instant confirmation
★ 3.4 (5)
Mula sa kr 412.07
Gangchon Music Pension
Mga Hotel • Gangwon

Gangchon Music Pension

Instant confirmation
Mula sa kr 292.94
Chuncheon bali 376
Mga Hotel • Gangwon

Chuncheon bali 376

Instant confirmation
★ 4.0 (2)
Mula sa kr 561.43
Gapyeong Laputa Resort
Mga Hotel • Gyeonggi

Gapyeong Laputa Resort

Instant confirmation
★ 4.7 (38)
Mula sa kr 535.78
kr 567.89

Higit pang dapat tuklasin

[Opisyal] Seoul - Nami Island Round-trip Shuttle Bus
Mga Bus • Gangwon (Mula sa Seoul)

[Opisyal] Seoul - Nami Island Round-trip Shuttle Bus

Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
★ 4.7 (768) • 20K+ booked
kr 151
kr 153
Seoul - Nami Island Shuttle Bus
Mga Bus • Gangwon (Mula sa Seoul)

Seoul - Nami Island Shuttle Bus

Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
200+ booked
kr 139
kr 145
Nami Island - Petite France Village at Italian Village Van
Mga Bus • Gangwon (Mula sa Seoul)

Nami Island - Petite France Village at Italian Village Van

Agarang kumpirmasyon
★ 4.5 (34) • 2K+ booked
kr 237
kr 386

Gugok Falls Mga Review

Klook User
2026-09-19 08:42:10
Kamangha-mangha 5.0
had such a great time on the Global Chuncheon Crew tour! Everything was well organized, and the itinerary was really enjoyable. The lunch was especially amazing. The Korean BBQ was so delicious, especially the soy sauce marinated meat. It was definitely one of my favorite parts of the tour! The tour guide was also friendly and helpful throughout the day. Overall, it was a fun and memorable experience exploring Chuncheon!
Klook User
2026-08-26 05:45:58
Kamangha-mangha 5.0
We had a fantastic day with our tour guide Max. He was such a pleasant and entheusiastic guide. His communication with us was 10 out of 10. He gave us a clear overview of our day and filled us with his knowledge at each area. He was so calm and really wanted us to take it all in and get many pictures and know the background of the culture. We had plently of picture and exploring opportunities and our safety was also paramount to him. He was considetate of our toilet and snack breaks. He was so happy to have us in his country and wanted us to know more about it and gave personal recommendations of sites and restaurants to visit. Any queries we had during our time here he was happy for us to contact him for any info we wanted! How kind of him! We had a fantastic coach as well as coach driver who was puntual at all our destinations and drove very carefully in the rain and traffic for the 3 hour drives each way. Thanks Max for making it such a fabulous day!
Khristine *********
2026-09-23 12:28:57
Kamangha-mangha 5.0
Mr. Kim, our tour guide and driver is very kind and accomodating. He drives safely. He 's very funny and knows a lot about the Alpaca's and Nami Island. Worth the money. I really have fun. Kamsahamnida, Mr. Kim :-)
Klook User
2026-09-22 08:13:56
Kamangha-mangha 5.0
I've been on many tours before, but this was my favorite. It was incredibly fulfilling and definitely worth the money. The places I visited were amazing. I loved Alpaca World. Our tour guide, Alex, was also excellent; he explained everything in detail and was very helpful. Definitely give it a try!
Tisha *
2026-06-14 12:37:21
Kamangha-mangha 5.0
Napakagandang karanasan namin sa tour na ito! Ang aming tour guide, si Judy, ay palakaibigan, mahusay, at pinanatiling maayos ang lahat sa buong araw. Ang paborito kong bahagi ay ang makita ang mga alpaca, at ang Nami Island ay isang napakagandang lugar upang galugarin. Nagbayad din kami ng dagdag para sa zip line, at sulit na sulit ito! Ang hardin ay napakaganda, na may mga hydrangea na namumukadkad. Ang lahat ay naging madali at walang stress salamat sa tour company. Salamat, Judy, sa isang napakagandang araw!
Mary ******
2026-09-19 08:47:20
Kamangha-mangha 5.0
Had such a wonderful time with our tour guide, Sky Oppa, and Ms. Theresa! We were expecting to join a group tour, but we got so lucky and ended up being the only guests—so it turned into a private tour! 🫶🫶🫶 Thank you so much for making our experience extra special. We truly enjoyed every moment and highly recommend this tour! 🇰🇷
Ma ******
2026-09-16 03:18:06
Kamangha-mangha 5.0
Our guide Michael is very friendly and introducing a lot to us about the sights. He also takes very good care for the joiners who are from different countries. He also seeks for our preference when arranging the route during the day trip.
劉 **
2026-06-04 12:23:24
Kamangha-mangha 5.0
The hotel rooms on Nami Island are not large, but each one has its own unique character. Upon check-in, a complimentary minibar with drinks and snacks is provided. Staying on the island allows you to avoid the crowds of day-trippers and quietly enjoy the island's relaxed atmosphere.
Klook User
2026-04-14 03:11:43
Kamangha-mangha 5.0
Si Austin ay lubos na sumusuporta, matulungin at mabait. Ang Veronia garden ng mga ibon ay maraming nakakatuwa, kasiya-siya, at lubos na inirerekomenda. Ang rail bike ay kahanga-hanga rin. Nakita ko roon ang pinakamagandang tanawin ng cherry blossom. Maganda ang morning calm garden, ngunit pagkatapos ng dalawang aktibidad, medyo napagod kami kaya pinili naming magpahinga sa cafe. Ibinaba kami ni Austin sa Hongdae station, nauunawaan niya ang rush hour pagkalipas ng alas-5 ng hapon upang makapasok sa sentro ng Seoul. Sa pangkalahatan, nagkaroon kami ng magandang oras doon.

Mga sikat na lugar malapit sa Gugok Falls

Mga FAQ tungkol sa Gugok Falls

Kailan ang pinakamagandang oras para bisitahin ang Gugok Falls sa Gangwon-do?

Paano ako makakapunta sa Gugok Falls sa Gangwon-do?

Mayroon bang anumang bayad sa pagpasok para sa Gugok Falls?

Ano ang dapat kong malaman tungkol sa pagiging madaling puntahan ng Gugok Falls?

Anong mga tip sa kaligtasan ang dapat kong tandaan kapag bumibisita sa Gugok Falls?

Ano ang dapat kong dalhin kapag bumibisita sa Gugok Falls?

Mga dapat malaman tungkol sa Gugok Falls

Matatagpuan sa magagandang tanawin ng Chuncheon, Gangwon Province, ang Gugok Falls ay isang kahanga-hangang natural na ganda na bumibihag sa mga bisita sa pamamagitan ng kahanga-hangang taas nito at natatanging multi-segmented na pagbagsak. Kilala sa 50-metrong talon nito, ang kaakit-akit na talon na ito ay isang dapat-bisitahing destinasyon para sa mga mahilig sa kalikasan at mga naghahanap ng pakikipagsapalaran na naggalugad sa Korean Peninsula. Tumakas mula sa mataong buhay ng lungsod at isawsaw ang iyong sarili sa tahimik na kagandahan ng Gugok Falls, isang nakatagong hiyas sa puso ng Gangwon-do. Kung naghahanap ka man ng pakikipagsapalaran o katahimikan, ang mahiwagang destinasyon na ito ay nag-aalok ng isang hindi malilimutang paglalakbay sa isang mundo kung saan humihinto ang oras. Sa taglamig, ginagawa ng nagyeyelong sining ng kalikasan ang tanawin sa isang nakamamanghang tanawin, na nangangako ng isang mahiwagang karanasan sa taglamig na kahanga-hanga. Napapalibutan ng luntiang halaman at tahimik na kagandahan, ang Gugok Falls ay nag-aalok ng isang perpektong pagtakas mula sa pagmamadali at pagmamadali ng buhay lungsod, na tinitiyak ang isang hindi malilimutang karanasan para sa lahat ng bumibisita.
Gangchon-ri, Namsan-myeon, Chuncheon-si, Gangwon-do, South Korea

Mga Kahanga-hangang Landmark at Dapat-Puntahang Tanawin

Gugok Falls

Maghanda upang mabighani sa maringal na Gugok Falls, isang likas na kamangha-mangha na nagtatampok ng siyam na natatanging patak, bawat isa ay mas nakabibighani kaysa sa huli. Kilala bilang 'Guguripokpo,' ang talon na ito ay nag-aalok ng isang nakamamanghang tanawin na nakapagpapaalaala sa Amicalola Falls ng Georgia. Habang binabagtas mo ang maayos na landas patungo sa lookout point, sasalubungin ka ng mga nakamamanghang tanawin ng mga bumabagsak na tubig at ang luntiang kagubatan na nakapalibot sa kanila. Kung ikaw ay isang mahilig sa kalikasan o isang mahilig sa photography, ang Gugok Falls ay nangangako ng isang hindi malilimutang karanasan.

Ice Climbing sa Gugok Falls

Para sa mga naghahanap ng adrenaline rush, ang ice climbing sa Gugok Falls ay isang pakikipagsapalaran na hindi dapat palampasin. Habang ginagawang isang frozen na obra maestra ng taglamig ang mga bumabagsak na tubig, ang mga umaakyat mula sa buong lugar ay nagtitipon upang subukan ang kanilang mga kasanayan laban sa nagyeyelong hamon na ito. Saksihan ang katapangan at kadalubhasaan ng mga adventurer na ito habang umaakyat sila sa frozen na talon, na lumilikha ng isang kapanapanabik na panoorin na mag-iiwan sa iyo na may pagkamangha. Kung ikaw ay isang may karanasan na umaakyat o isang mausisa na tagamasid, ang eksena ng ice climbing sa Gugok Falls ay nag-aalok ng isang natatangi at nakapagpapasiglang karanasan.

Cheongpyeongsa Temple

Pumasok sa isang mundo ng katahimikan at kasaysayan sa Cheongpyeongsa Temple, isang tahimik na santuwaryo na matatagpuan malapit sa Gugok Falls. Inaanyayahan ka ng makasaysayang lugar na ito na tuklasin ang tradisyonal na arkitektura at mapayapang kapaligiran nito, na nag-aalok ng isang sulyap sa mayamang pamana ng kultura ng rehiyon. Kung naghahanap ka ng espirituwal na aliw o isang mas malalim na pag-unawa sa kasaysayan ng Korea, ang Cheongpyeongsa Temple ay nagbibigay ng isang tahimik na pagtakas mula sa pagmamadali at pagmamadali, na ginagawa itong isang dapat-puntahang destinasyon para sa mga naggalugad sa lugar.

Kahalagahan sa Kultura at Kasaysayan

Ang Gugok Falls ay hindi lamang isang likas na kamangha-mangha kundi pati na rin isang gateway sa mayamang kultural na tapiserya ng Gangwon-do. Ang kalapit na Chuncheon ay isang masiglang sentro ng kultura at kasaysayan, na nag-aalok sa mga bisita ng pagkakataong tuklasin ang mga makasaysayang landmark nito. Bukod pa rito, ang Cheongpyeongsa Temple sa malapit ay nagbibigay ng isang kamangha-manghang pananaw sa espirituwal na pamana ng rehiyon, na ginagawa itong isang dapat-bisitahin para sa mga interesado sa kultural at makasaysayang lalim ng Korea.

Lokal na Lutuin

Ang culinary scene sa paligid ng Gugok Falls ay isang treat para sa mga pandama. Simulan ang iyong pakikipagsapalaran sa isang pagbisita sa mga cafe sa pasukan ng trail, kung saan maaari mong tikman ang mga lokal na Korean dish. Huwag palampasin ang pagkakataong subukan ang Sanchae Bibimbap, isang masarap na timpla ng mga ligaw na gulay at kanin, perpekto para sa isang post-hike meal. Para sa mga naghahanap ng mas masaganang mga opsyon, ang mga specialty ng rehiyon tulad ng dakgalbi (maanghang na stir-fried chicken) at makguksu (buckwheat noodles) ay siguradong magpapasaya sa sinumang mahilig sa pagkain.

Kahalagahang Pangkultura

Ang Gugok Falls ay nababalot ng aura ng mistisismo at lokal na alamat. Habang naglilibot ka sa kagubatan, makakatagpo ka ng mga miniature stone tower na itinayo ng mga hiker, na pinaniniwalaang nagdadala ng suwerte at kaligtasan. Inaanyayahan ng kaakit-akit na kapaligiran na ito ang mga bisita na isawsaw ang kanilang sarili sa mga espirituwal na kuwento at tradisyon na naipasa sa mga henerasyon.