Klook Pass Nghi Lan (Yilan)

4.6 / 5
354 Đánh giá
10K+ Đã đặt
Nghi Lan
Yêu thích
Đã dịch tự động để dễ hiểu hơnHiển thị bản gốc
  • Khám phá các điểm tham quan nổi tiếng và trải nghiệm đa dạng ở Nghi Lan với Klook PASS Nghi Lan!
  • Mua Klook PASS và tự do lựa chọn từ 2 đến 4 hoạt động trải nghiệm!
  • Thẻ thông hành này có hiệu lực trong 30 ngày, bạn có thể tự do lựa chọn các hành trình yêu thích ở Nghi Lan trong thời gian hiệu lực!
Ưu đãi cho bạn
Klook độc quyền

Klook Pass là gì?

Các gói dịch vụ

Chọn gói dịch vụ Xóa tất cả

Lựa Chọn

Vé thông hành ưu đãi

Loại Thẻ Pass

2 Hoạt Động

3 Hoạt Động

4 Hoạt Động

Số lượng

€ 13.65€ 16.80

Vui lòng hoàn tất các mục cần thiết để đến bước tiếp theo

Hướng dẫn sử dụng thẻ

Bước 1
    Khám phá nhiều hoạt động đa dạng
  • Khám phá các hoạt động không thể thiếu cho chuyến đi với Klook Pass
  • Các hoạt động bao gồm trong mỗi gói dịch vụ có thể thay đổi. Vui lòng tham khảo chi tiết gói để biết thêm thông tin.
Bước 2
    Chọn mua thẻ thích hợp nhất
  • Tìm thẻ Klook Pass có những điểm tham quan bạn muốn ghé thăm
Bước 3
    Đặt chỗ sau khi mua thẻ
  • Đặt trước hoạt động đầu tiên trên ứng dụng hoặc web Klook trong thời hạn kích hoạt thẻ
  • Sau khi kích hoạt thẻ, đặt trước các hoạt động còn lại trong thời hạn sử dụng thẻ
  • Một số hoạt động phổ biến có thể bán hết vé rất nhanh. Đừng quên đặt chỗ trước nhé!
  • Ngày hiệu lực có thể khác nhau tùy thuộc vào gói dịch vụ. Vui lòng tham khảo chi tiết gói để biết thêm thông tin.
Bước 4
    Tận hưởng các hoạt động đã đặt
  • Nhận voucher cho từng hoạt động và tận hưởng những trải nghiệm đầy thú vị

Về dịch vụ này

Khám phá các điểm tham quan nổi tiếng ở Nghi Lan và tiết kiệm chi phí vé vào cửa với Klook Yilan Fun Pass, thoải mái lựa chọn các điểm tham quan và trải nghiệm yêu thích của bạn ở Nghi Lan!

Lễ hội Nghệ thuật Trẻ em Quốc tế Nghi Lan 2026 -- "Trẻ em hòa mình vào rừng For Rest For Fun"

2beef0f7-8ad3-44a5-a2bb-45ef91c3f638
Klook Pass Yilan
Pass reservation process
Klook Pass Yilan Fun Pass
Yilan Zhangmei Grandma Farm
Klook Pass Yilan Fun Pass
Yilan Arts Park
Klook Pass Yilan Fun Pass
Taipingshan National Forest Recreation Area
Klook Pass Yilan Fun Pass
Yilan Green Dance Japanese Theme Park
Klook Pass Yilan Fun Pass
Dongao Beach & Jungle Field ATV Experience
Klook Pass Yilan Fun Pass
Onion Baby Experience Farm DIY & Onion Picking Experience
Klook Pass Yilan Fun Pass
Dongshan S-shaped golden rice canoe rowing experience
Klook Pass Yilan Fun Pass
Kamalan Bus Taipei Yilan Shuttle
Klook Pass Yilan Fun Pass
Rent a locomotive in Yilan, pick up the car at Yilan/Luodong/Jiaoxi Railway Station
Yilan Fun Pass
Jiaoxi Han Mu Hotel - Han Mu Club Public Hot Spring & Light Hot Spring
Yilan Fun Pass
Qiliwan Milk Culture Museum

Địa điểm

Liên hệ với chúng tôi

Bạn thắc mắc về dịch vụ này? Chat với Klook!

Đánh giá

4.6 / 5
Hài lòng
354 Đánh giá
Sắp xếp theo:
Lọc theo:
Tất cả Có hình ảnh Chỉ tiếng Việt
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 2 Hoạt Động

Rất dễ dàng để mua và sử dụng! Đi đến Công Bảo Bảo và Zhang Mei Ah Ma; cả hai nơi đều rất được khuyến khích! Ngoài ra, chúng còn là điểm nổi bật trong chuyến đi của tôi ở Yilan! Sẽ mua lại thẻ này nếu chúng tôi quay lại Yilan 😄

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành các hoạt động chọn lọc · 2 Hoạt Động

Bữa tiệc buffet ở Bảo tàng sữa Kiwi sử dụng nguyên liệu tươi từ những người nông dân nhỏ ở địa phương, tôi muốn nói rằng tôi chỉ muốn ăn nó trong vé trọn gói, không ăn cũng không sao, tôi đã rất ngạc nhiên khi tôi ngạc nhiên. môi trường ăn uống thoải mái, không có quá nhiều người, nguyên liệu tươi ngon, không quá tẩm ướp gia vị, thái độ phục vụ của nhân viên thì tuyệt vời, đánh bại mọi loại nhà hàng ở Đài Bắc. Có bữa ăn chính cho ngày lễ (quên chụp hình nhưng sườn heo, đùi gà, cá thác lác mình gọi đều siêu ngon) Có đầy đủ nguyên liệu và sữa quý tha hồ ăn uống nhé cả nhà Ăn rất vui, đặc biệt là giá cả rất dễ thương, tự mình đến ăn rất tiết kiệm, mua theo gói lại càng tiết kiệm chi phí! Đợi mát xa, trên mạng có vẻ được đánh giá cao, môi trường thoải mái, tôi rất mong chờ, 750 cho 2 hoạt động thực sự là siêu đáng giá! (Lần sau tôi muốn sử dụng lướt sóng ~ tự thuê nó sẽ có giá 600)

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 2 Hoạt Động

Nếu bạn đặt vé trực tuyến trực tiếp với klook, bạn sẽ nhận được Qrcode ngay lập tức, chỉ cần xuất trình Qrcode trực tiếp tại địa điểm. Vé chơi có hai hoặc ba hoạt động để lựa chọn, tôi chọn Bà Zhang Mei và Trang trại Quảng Hưng. Trang trại Bà Zhang Mei có capybara, cá heo thỏ, kangaroo trắng đặc biệt, alpaca và những chú cừu mỉm cười dễ thương. , rất thích hợp để đưa trẻ nhỏ đến tiếp xúc gần gũi với động vật nhỏ. Trang trại Quảng Hưng là một trang trại rộng lớn, nơi bạn có thể cho cá ăn, điều khiển lò nung, ăn uống và nhiều lựa chọn giải trí khác, rất thích hợp để đi dạo cùng gia đình.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 2 Hoạt Động

Chọn hành trình cùng bà ngoại Zhang Mei và Baobao Cong, các bé đã có rất nhiều niềm vui và không cần phải thay đổi địa điểm vào những ngày mưa. Tại công viên của bà Zhang Mei, bạn có thể cho các con vật ăn ở nơi không phải hứng mưa, bạn có thể nhờ cửa hàng giúp chuẩn bị hành khi hái hành cho bé hành, họ sẽ giúp chuẩn bị hành. hành tây khi bạn tự làm bánh xèo hành tây, để bạn không phải lo lắng con bạn bị cảm lạnh trong những ngày mưa. Hạn chế duy nhất là vì hai nơi này nổi tiếng nên có quá nhiều khách du lịch và môi trường vệ sinh của các nhà vệ sinh tương đối kém. Nhìn chung giá khá phải chăng nên các bạn nhớ mua nhé!

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 4 Hoạt Động

Điều này rất linh hoạt và là một trong những Klook tốt nhất hiện có. Tất cả bạn bè của tôi đều quan tâm đến nó sau khi thấy cách tôi sử dụng nó một cách dễ dàng và rất vui khi tùy chỉnh hành trình của mình với nó.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 2 Hoạt Động

Tôi đã chọn "Kỳ nghỉ vui chơi dành cho trẻ em Yilan" + "Bà Zhang Mei", giá gốc là 300 đô la + 200 đô la; Tôi đã mua Vé Yilan với giá 385 đô la, vì vậy một người đã tiết kiệm được ㄌ 115 đô la, rất tốt! Khi mua vé, hãy nhớ so sánh giá cả, đừng chỉ mua khi nhìn thấy, đừng chọn hành trình đắt hơn mua một mình ~ Điều này sẽ không tiết kiệm cho bạn ~! (He Sheng, Lễ hội vui chơi dành cho trẻ em Nghi Lan! Khi đến Lễ hội vui chơi dành cho trẻ em Yilan, bạn nhớ đặt lịch hẹn trực tuyến trước hoặc đặt trò chơi sớm hơn một chút) (Tôi không chụp ảnh QQQ)

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 2 Hoạt Động

đã đặt vé Yilan cho 2 hoạt động và thực sự đáng giá! Tuy nhiên, hãy đọc chính xác hoạt động/vé mà vé bao gồm, ví dụ hoạt động hái hành tây xingbao chỉ bao gồm cho động vật ăn và KHÔNG bao gồm trải nghiệm hái hành lá và bánh xèo hành lá tự làm. Bạn sẽ phải xuống tận địa điểm để trả tiền nâng cấp, vì vậy hãy đảm bảo rằng bạn mang theo đủ tiền mặt!

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 4 Hoạt Động

tốt hơn là có thêm nhiều hoạt động vì một hoạt động sẽ chỉ mất ít thời gian, nếu bạn có xe riêng thì tốt nhất

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 3 Hoạt Động

Bạn có thể tùy ý lựa chọn các hoạt động khác nhau. Các loài động vật ở Star Dream Forest Theater rất đáng tham quan, lại không xa lắm, cách ga Luodong khoảng 4KM, taxi cũng có thể đến đó rất nhanh, nếu bạn lái xe đến đó sẽ thuận tiện hơn , bởi vì Luodong Phải mất một thời gian dài xe buýt ở đó mới đến. Còn lại là vé Gamalan, vé khứ hồi từ Đài Bắc đến Luodong cũng rất tốt, cứ 15 phút lại xuất phát, bận rộn hơn so với việc mình đi Luodong, và xe buýt cũng rất thường xuyên.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Vé thông hành ưu đãi · 3 Hoạt Động

Tôi đã chọn ba hoạt động trong kế hoạch đáng giá tiền, nhìn chung là thuận tiện và tiết kiệm chi phí! Thứ nhất: Để mua vé khứ hồi đi Gamalan bạn phải đến quầy đổi vé trước, có xe bus đi thẳng tới Công viên nước rất tiện lợi! Thứ hai: Vé Lễ hội vui chơi thiếu nhi, sau khi đưa Gemalan thẳng tới Công viên nước, nhân viên sẽ lên xe kiểm tra hoặc mua vé, nếu không rõ về vé ngày thường thì bạn cần hỏi tại quầy xem bạn có thể hoàn lại tiền chênh lệch. Thứ ba: Vé Green Dance, bạn cũng có thể đổi lấy đồ uống hoặc món tráng miệng, nên đi vào buổi sáng vì ở đây ít người hơn.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích

Câu hỏi thường gặp

Bạn có thể sẽ thích

Nghi Lan Di tích lịch sử

Vé Trung Tâm Nghệ Thuật Truyền Thống Quốc Gia ở Nghi Lan (Yilan)

Get tickets to National Center for Traditional Arts in Yilan, Taiwan, which houses the government's first temple and more. Book now for instant confirmation!
Miễn xếp hàng
Xác nhận tức thời
4.9 (9,883) 200K+ Đã đặt
€ 3.75 € 4.15
Giảm 19
Combo
Nghi Lan Xe buýt

Xe Trung Chuyển Chung giữa Đài Bắc và Nghi Lan/Jiaoxi/Luodong của Kamalan

Đặt ngay bây giờ và tận hưởng chuyến đi thoải mái và hợp túi tiền giữa Đài Bắc và Nghi Lan!
Đặt ngay hôm nay
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.9 (4,116) 70K+ Đã đặt
€ 3.19
Nghi Lan Chèo kayak

Ilan|Chèo thuyền kayak trên sông lúa vàng

Đặt ngay bây giờ và tận hưởng khoản tiết kiệm tuyệt vời! Trải nghiệm trải nghiệm chèo thuyền trên sông vàng ở nơi bí mật của Dongshan, Yilan, Đài Loan và cảm nhận sự quyến rũ của phong cảnh thị trấn sông nước Zeguo. Vụ mùa bội thu của những cánh đồng lúa cũng là một nơi tốt để ngắm bình minh và hoàng hôn ! Để bạn không chỉ trải nghiệm mà còn để lại những kỷ niệm đẹp và những bức ảnh trọn vẹn!
Theo mùa
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.6 (213) 10K+ Đã đặt
€ 13.79
Nghi Lan Sở thú & Thuỷ cung

Vé Yilan Homing

Vé Dilan Wilderness Wind Desert Farm Homing, đặt ngay trên Klook để tận hưởng sự tiện lợi khi mua vé!
Xác nhận tức thời
4.8 (518) 30K+ Đã đặt
€ 6.35
Nghi Lan Bảo tàng

Vé Bảo Tàng Taxi ở Nghi Lan (Yilan)

Khám phá bảo tàng theo chủ đề taxi đầu tiên trên thế giới, Bảo tàng Suao Taxi, và nhận 1 chuyến đi xe hơi và 1 đồ uống miễn phí!
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.7 (1,142) 20K+ Đã đặt
€ 5.55
Nghi Lan Sở thú & Thuỷ cung

Vé Vương Quốc Động Vật và Thực Vật Lanyang ở Nghi Lan

Vé Vương quốc Động vật và Thực vật Yilan Lanyang
Xác nhận tức thời
4.7 (1,061) 100K+ Đã đặt
€ 7.70 € 7.75
Nghi Lan Du thuyền ngắm cảnh

Tour Nửa Ngày Tham Quan Đảo Quy Sơn Ở Nghi Lan (Ngắm Cá Voi)

Tham gia chuyến hành trình không thể quên dọc bờ biển xinh đẹp Yilan và có cơ hội ngắm cá heo và cá bay ngay cạnh thuyền của bạn!
Đặt trước cho ngày mai
Xác nhận tức thời
4.7 (6,361) 100K+ Đã đặt
€ 25.55
Nghi Lan Vé tham quan

Vé tham quan trường học bút chì Jade Rabbit

Chuyến tham quan có hướng dẫn của một người đặc biệt, tìm hiểu về lịch sử của Trường Bút chì Yutu, ghé thăm địa điểm làm bút chì và vui vẻ hoàn thành những món quà lưu niệm DIY đặc biệt! Tất cả các yêu cầu đặt trước và đăng ký không được chấp nhận tại chỗ, vì vậy bạn có thể thoải mái tham quan môi trường. Đặt ngay bây giờ và tận hưởng khoản tiết kiệm tuyệt vời!
Xác nhận tức thời
4.9 (121) 4K+ Đã đặt
€ 5.55