Thuê Xe Riêng giữa Cao Nguyên Cameron và Kuala Lumpur

4.4
(30 Đánh giá)
500+ Đã đặt
Cameron Highlands
Yêu thích
  • Tận hưởng một chuyến xe tiện lợi giữa Cameron Highlands và Kuala Lumpur với dịch vụ hấp dẫn này
  • Trải nghiệm sự tiện lợi và thoải mái của dịch vụ đưa đón khách tại khách sạn bên trong Cameron Highlands và thành phố
  • Thư giãn trong xe van rộng rãi có thể chở được 7 hành khách, thật tuyệt nếu bạn du lịch cùng bạn bè
  • Đừng bỏ lỡ những kì quan thiên nhiên tuyệt vời của Malaysia với Tour Rừng Mossy này

Các gói dịch vụ

Vui lòng chọn ngày & gói dịch vụ Xóa tất cả

Loại gói dịch vụ

[Gói Economy] Thuê Xe Riêng Một Chiều giữa Cao Nguyên Cameron và Kuala Lumpur

Số lượng

₹ 11,501₹ 12,314

Vui lòng hoàn tất các mục cần thiết để đến bước tiếp theo

Đánh giá gần đây

Về dịch vụ này

parked van in malaysia
Đi lại thoải mái giữa Cameron Highlands và Kuala Lumpur khi bạn đặt dịch vụ xe riêng này
van interior in malaysia
Ngồi thư giãn và để tài xế đầy kinh nghiệm tìm tuyến đường nhanh nhất đưa bạn đi
cameron highlands sunrise
Ngắm nhìn những cánh đồng xanh tươi và núi non trùng điệp của Cameron Highlands trong chuyến đi của bạn

Những điều cần lưu ý

Xác nhận

  • Xác nhận ngay tức thời. Nếu bạn không nhận được email xác nhận đơn hàng, hãy liên hệ với chúng tôi

Thông tin xe

  • Standard MPV
  • Dòng xe: Perodua Alza/Avanza/Almera (1-3 travelers)
  • Dòng xe: Toyota Hiace (4-7 travelers)
  • Dòng xe: Cam Placer (8-12 travelers)
  • One traveler can only bring one medium size luggage
  • Premium MPV
  • Dòng xe: Hyudai Starex (4-7 travelers)
  • One traveler can only bring one medium size luggage

Thông tin thêm

  • Nghiêm cấm ăn uống trong phương tiện
  • Child seats are not available
  • No refunds will be issued for no-shows and late arrivals
  • Only 1 pick up and drop off point is allowed, every additional pick up or drop off will incur a RM15 surcharge, payable directly to the driver
  • Please make a separate booking if you require a round trip service
  • Phương tiện này có thể sử dụng xe lăn và xe đẩy

Bảng phụ thu

  • Tất cả phụ thu sẽ được trả bằng tiền mặt trực tiếp cho tài xế
  • Pick up and drop off is available within Cameron Highlands and Kuala Lumpur area only. Additional surcharges will apply for pick ups and drop offs outside of these areas.

Địa điểm

Liên hệ với chúng tôi

Bạn thắc mắc về dịch vụ này? Chat với Klook!

Đánh giá

4.4/5
Dựa trên 30 lượt đánh giá

Câu hỏi thường gặp

Bạn có thể sẽ thích

Cameron Highlands Thuê xe riêng

Thuê xe riêng hoặc xe van tại Cao nguyên Cameron

Du lịch thoải mái với dịch vụ thuê xe riêng hoặc xe van Cameron Highlands của chúng tôi. Tận hưởng trải nghiệm tham quan được cá nhân hóa, ghé thăm những điểm tham quan tuyệt vời nhất ở Cameron Highlands theo tốc độ của riêng bạn.
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.8 (18) 200+ Đã đặt
₹ 4,647
Kuala Lumpur Thuê xe riêng

Dịch vụ đưa đón riêng Cao nguyên Cameron đến và đi từ Kuala Lumpur, Ipoh và nhiều nơi khác

Trung chuyển riêng giữa Kuala Lumpur và Cao nguyên Cameron
Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
5.0 (20) 200+ Đã đặt
₹ 10,165 ₹ 10,177
Kuala Lumpur Thuê xe riêng

Thuê Xe Riêng giữa Cao Nguyên Cameron và Kuala Lumpur

Đặt ngay trên Klook và tận hưởng dịch vụ xe riêng thoải mái đi giữa trung tâm thành phố Kuala Lumpur và Cameron Highlands!
Xe liên tỉnh thành
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.3 (11) 200+ Đã đặt
₹ 11,501 ₹ 12,314
Cameron Highlands Tour trong ngày

Tour Riêng Cao Nguyên Cameron Trong Ngày từ Kuala Lumpur

Thoát khỏi Kuala Lumpur để thực hiện chuyến đi trong ngày đến Cao nguyên Cameron, nơi được bao quanh bởi phong cảnh đẹp như tranh vẽ, đồn điền trà và trang trại dâu tây. Tận hưởng khí hậu mát mẻ, khám phá những khu chợ sôi động và tham quan những đồn điền trà nổi tiếng. Đắm mình trong vẻ đẹp của thiên nhiên và trải nghiệm sự quyến rũ của vùng nông thôn trong nơi nghỉ ngơi sảng khoái này.
Đặt trước cho ngày mai
Tour riêng
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.3 (42) 800+ Đã đặt
₹ 4,601
Giảm 10
Sale
Cameron Highlands Xe buýt

Xe Buýt Cao Nguyên Cameron - Kuala Lumpur của Unititi Express

Đặt ngay bây giờ để có chuyến đi thuận tiện giữa Cao nguyên Cameron và Kuala Lumpur!
4.6 (97) 3K+ Đã đặt
₹ 1,115
Cameron Highlands Tour trong ngày

Tour Cao Nguyên Cameron Trong Ngày Nhóm Chung/Riêng từ Kuala Lumpur

Khám phá vẻ đẹp của Cao nguyên Cameron một cách linh hoạt. Chọn giữa Tour riêng trong ngày hoặc Tour ghép trong ngày từ Kuala Lumpur và đắm mình trong những kỳ quan tuyệt đẹp.
Tour riêng
Nhóm nhỏ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.4 (75) 1K+ Đã đặt
₹ 7,783
Cameron Highlands Tour trong ngày

Tour Cả Ngày Ngắm Cảnh Cao Nguyên Cameron

Tour Tham Quan Cao Nguyên Cameron Cả Ngày
Đặt trước cho ngày mai
Tour riêng
Nhóm nhỏ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.5 (23) 900+ Đã đặt
₹ 2,509
Cameron Highlands Cắm trại

Trải Nghiệm Cắm Trại Glamping tại Stellar GoldenHill Cameron

Hãy đặt trải nghiệm glamping này của Stellar GoldenHill Cameron ở Cao nguyên Cameron và chọn từ các gói có sẵn tại đây!
Tour riêng
Miễn phí huỷ
4.3 (15) 300+ Đã đặt
Từ  ₹ 11,905
Cameron Highlands Tour trong ngày

Tour Riêng Cao Nguyên Cameron Trong Ngày Từ Ipoh

Tour riêng trong ngày đến Cao nguyên Cameron từ Ipoh
Tour riêng
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.8 (31) 300+ Đã đặt
₹ 9,294