Tour Hồ Quốc Gia Banff và Yoho

Khởi hành từ Calgary
Hồ Louise
Yêu thích
Đã dịch tự động để dễ hiểu hơnHiển thị bản gốc
  • Chiêm ngưỡng cảnh quan tuyệt đẹp của hồ
  • Ngắm Vườn Quốc Gia Banff và Yoho trong một tour có hướng dẫn viên
  • Chụp những bức ảnh tuyệt vời về Hồ Louise nổi tiếng
  • Ngỡ ngàng trước làn nước xanh trong vắt của Hồ Emerald
  • Khám phá Hồ Louise, Hồ Moraine và Hồ Emerald vào mùa hè
Ưu đãi cho bạn
Giảm 5

Các gói dịch vụ

Vui lòng chọn ngày & gói dịch vụ Xóa tất cả

Loại gói dịch vụ

Tour Hồ Emerald, Hồ Moraine, Hồ Louise, Thị trấn Banff Canada

Số lượng

S$ 121.35

Vui lòng hoàn tất các mục cần thiết để đến bước tiếp theo

Về dịch vụ này

※Xin lưu ý rằng vào mùa hè (tháng 6 đến giữa tháng 10), lịch trình của chúng tôi sẽ bao gồm Hồ Moraine như một điểm đến bổ sung. Khi Hồ Moraine đóng cửa theo mùa, điểm đến này sẽ được thay thế bằng chuyến tham quan Hồ Minnewanka. Vui lòng tham khảo thông báo nhắc nhở về tour mà chúng tôi gửi vào ngày trước khi khởi hành để biết lịch trình cuối cùng.

Hồ Louise, thuộc Vườn quốc gia Banff, tự hào có làn nước màu ngọc lục bảo và những sông băng hùng vĩ, hoàn hảo cho việc đi bộ đường dài và trượt tuyết. Hồ Emerald, thuộc Vườn quốc gia Yoho, gây ấn tượng với làn nước xanh trong vắt và khung cảnh thanh bình, hoàn hảo cho việc chèo thuyền kayak và đi dạo thư thái. Những hồ nước này là viên ngọc quý của thiên nhiên, mang đến những cuộc phiêu lưu và sự yên bình giữa lòng dãy núi Rocky của Canada.

Tour Hồ Louise, Hồ Emerald và Thị trấn Banff Canada
Tour Hồ Louise, Hồ Emerald và Thị trấn Banff Canada
Tour Hồ Louise, Hồ Emerald và Thị trấn Banff Canada
Tour Hồ Louise, Hồ Emerald và Thị trấn Banff Canada
Hồ ngọc lục bảo
Hồ Emerald
Hồ ngọc lục bảo
Hồ Emerald
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Moraine
Cầu Tự Nhiên
Hồ ngọc lục bảo
Hồ ngọc lục bảo
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ Louise
Hồ ngọc lục bảo
Hồ ngọc lục bảo
Hồ Moraine
Hồ Emerald

Đánh giá

Những điều cần lưu ý

  • Tour trọn gói này đảm bảo bạn sẽ được chiêm ngưỡng tất cả các điểm đến không thể bỏ qua ở Công viên Quốc gia Banff và Yoho, bao gồm Hồ Louise, Hồ Minnewanka và Hồ Emerald.

Liên hệ với chúng tôi

Bạn thắc mắc về dịch vụ này? Chat với Klook!

Bạn có thể sẽ thích

Alberta Tour trong ngày

Tour Thiên nhiên Trọn ngày Công viên Quốc gia Banff & Yoho

Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
S$ 164.85
Alberta Tour trong ngày

Tour tham quan Vườn quốc gia Banff cả ngày Hồ Emerald & Hẻm núi Johnston

Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.5
Từ  S$ 82.55
Alberta Tour trong ngày

Tour Ngày Hồ Louise, Hồ Moraine & Yoho | Chuyến Đi Ngắm Cảnh Rockies

Nhận ưu đãi tuyệt vời tại đây khi bạn tham gia tour xe buýt này ở Vườn Quốc gia Banff và Tour Vườn Quốc gia Yoho!
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.6 (53) 900+ Đã đặt
Từ  S$ 86.89
Giảm 10
Sale
Yellowknife Chụp ảnh

Tour Săn Bắc Cực Quang Aurora ở Yellowknife

3 - 5 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.6 (24) 600+ Đã đặt
S$ 109.25
Alberta Cáp treo

Vé Cáp Treo Banff

Vé Gondola Banff
Đặt ngay hôm nay
Xác nhận tức thời
4.7 (66) 7K+ Đã đặt
Từ  S$ 85.05
Alberta Tour trong ngày

Tour cả ngày Hồ Louise, Moraine & Peyto Lakes

Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
Từ  S$ 99.50
Alberta Tour trong ngày

Hồ Louise, Moraine/Bow, Emerald và Peyto Lake-4 Lakes tour ở Banff

Tour tham quan Hồ Louise, Hồ Minnewanka, Hồ Peyto và Banff tại Canada
Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
5.0 (28) 400+ Đã đặt
S$ 126.50
Banff Tour trong ngày

Tour trong ngày Hồ Louise, Hồ Moraine, Hồ Emerald, Yoho & Thị trấn Banff

Từ Calgary/Canmore/Banff: Hồ Louise & Hồ Moraine, Hồ Emerald
Đặt trước cho ngày mai
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.9 (25) 500+ Đã đặt
S$ 115.29
Alberta Xe buýt

Dịch vụ đưa đón giữa Canmore, Banff, Hồ Moraine, Hồ Louise

Đặt ngay hôm nay
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.5 400+ Đã đặt
S$ 64.70

Về nhà điều hành

Điểm đến theo xu hướng

Câu hỏi thường gặp