Tour Đêm Cung điện Changgyeonggung Seoul Với Âm Thanh Không Gian

4.9 / 5
10 Đánh giá
100+ Đã đặt
Cung điện Changgyeonggung
Đã dịch tự động để dễ hiểu hơnHiển thị bản gốc

Trải nghiệm những bi kịch lịch sử, bóng ma và bí ẩn thông qua những câu chuyện kỳ lạ của Cung điện Changgyeonggung. Thông qua một vở kịch âm thanh được thu âm bởi các diễn viên lồng tiếng chuyên nghiệp, chúng tôi mời bạn đến chính nơi xảy ra sự việc.

  • Khung cảnh tuyệt đẹp của Cung điện về đêm
  • Những bóng ma, bí ẩn, truyền thuyết và những câu chuyện kỳ lạ khác của Cung điện Changgyeonggung
  • Trải nghiệm kịch âm thanh tại chính nơi diễn ra một sự kiện lịch sử
  • Một hướng dẫn viên hóa trang thành nhân vật trong triều đình giải thích về Cung điện Changgyeonggung
  • Tối đa hóa trải nghiệm thính giác thông qua các vở kịch âm thanh được thu âm bởi các diễn viên lồng tiếng chuyên nghiệp

(Chương trình này là một tour kể chuyện cung cấp các vở kịch âm thanh được thu âm bởi các diễn viên lồng tiếng chuyên nghiệp với một hướng dẫn viên giải thích các bài xã luận lịch sử.)

Về dịch vụ này

Bước vào những bi kịch lịch sử, những bóng ma và những bí ẩn ẩn giấu trong những câu chuyện kỳ lạ của Cung điện Changgyeonggung. Với tai nghe mang đến âm thanh không gian sống động, một vở kịch âm thanh được ghi lại bởi các diễn viên lồng tiếng chuyên nghiệp sẽ đưa bạn đến chính hiện trường vụ việc—như thể bạn đang bước đi xuyên thời gian.

● Khung cảnh tuyệt đẹp của Cung điện về đêm ● Ma quỷ, bí ẩn, truyền thuyết và những câu chuyện kỳ lạ khác của Cung điện Changgyeonggung ● Hướng dẫn viên hóa trang thành nhân vật triều đình giải thích về Cung điện Changgyeonggung ● Các vở kịch âm thanh được lồng tiếng chuyên nghiệp với âm thanh không gian sống động qua tai nghe tại các địa điểm diễn ra sự kiện lịch sử thực tế ● Tận hưởng tour riêng tư thân mật giới hạn tối đa 10 khách

Cổng Myeongjeongmun
Cổng Myeongjeongmun
Hanbok
Một hướng dẫn viên du lịch hóa trang thành nhân vật triều đình
Cổng Binyangmun
Cổng Binyangmun
Jungjeong
Jungjeong
Munjeongjeon
Munjeongjeon
Yeongchunwon
Yeongchunheon

Đánh giá

4.9 / 5
Hài lòng
10 Đánh giá
Hướng dẫn viên
4.9
Lộ trình
4.8
Phương tiện đưa đón
4.9
Giá cả
4.8
Sắp xếp theo:
Lọc theo:
Tất cả Có hình ảnh Chỉ tiếng Việt
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

chuyến tham quan thật tuyệt, những câu chuyện thực sự thú vị và cung điện rất đẹp vào ban đêm. Hướng dẫn viên du lịch thật tuyệt vời, cô ấy gặp một số khó khăn về kỹ thuật nhưng dù sao cô ấy cũng đã biến nó thành một chuyến đi khó quên. Siêu thân thiện và đầy hiểu biết sâu sắc. Chắc chắn sẽ giới thiệu nó cho người khác.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Tour Đêm Cung điện Changgyeonggung Seoul Với Âm Thanh Không Gian

Một trải nghiệm kỳ diệu khi ngắm nhìn cung điện tuyệt đẹp này vào ban đêm. Hướng dẫn viên rất thân thiện và kể cho chúng tôi nghe những câu chuyện và lịch sử rất thú vị tại nhiều điểm khác nhau trong cung điện, đồng thời giúp chúng tôi chụp ảnh. Trải nghiệm âm thanh không gian nghe hơi lạ/không chân thực khi được dịch sang tiếng Anh, nhưng đó chắc chắn là một điều độc đáo và là một cách thú vị để hình dung các sự kiện.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

chuyến tham quan cung điện hoàn toàn thú vị. nhân tiện, có một cái nhìn sâu sắc về lịch sử của cung điện trông thật đáng yêu dưới ánh trăng. hướng dẫn Sung thực sự tuyệt vời, hữu ích và hiểu biết. Cách kể chuyện của cô ấy thật ấn tượng

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Tour Đêm Cung điện Changgyeonggung Seoul Với Âm Thanh Không Gian

Tour đêm thực sự rất tuyệt, hướng dẫn viên đã kể rất nhiều câu chuyện thú vị. Và sehr thực sự rất giỏi trong việc chụp ảnh. Tôi muốn giới thiệu Tour này cho tất cả những ai muốn biết thêm một chút về những gì đằng sau bức tường cung điện. Và cung điện về đêm thì thật đẹp.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

Tôi có xu hướng thích tham gia các chuyến du lịch ma bất cứ khi nào tôi đi du lịch, nhưng chuyến du lịch ma mà tôi tham gia ở Hàn Quốc này đặc biệt đáng nhớ vì họ kể cho tôi không chỉ về truyền thuyết đô thị mà còn về các sự kiện lịch sử. Tôi nghĩ tôi có thể đắm chìm hơn vì hướng dẫn viên du lịch mặc trang phục truyền thống của Hàn Quốc. Cung điện về đêm rất đẹp nên tôi muốn giới thiệu nó.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

Đây là cơ hội tuyệt vời để tìm hiểu về những khía cạnh ít được biết đến của cung điện với những câu chuyện đầy mưu mô trong suốt thời đại Joseon. Người hướng dẫn có kiến thức sâu rộng về các nhân vật đã đi qua cung điện. Ngoài ra, tham quan vào ban đêm sẽ khiến bạn đánh giá cao vẻ đẹp của cung điện.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

Hướng dẫn đã làm cho nó trở thành một trải nghiệm tuyệt vời bằng cách cung cấp bối cảnh lịch sử của các sự cố khác nhau.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

Những câu chuyện thu hút sự quan tâm của tôi! Hướng dẫn của chúng tôi thực sự tốt.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Hướng dẫn viên tiếng Anh

Cuối cùng tôi đã là người đặt phòng vào đêm đó. Tôi đã học được rất nhiều về lịch sử diễn ra ở đây.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích
Đánh giá cho: Tour Đêm Cung điện Changgyeonggung Seoul Với Âm Thanh Không Gian

Hướng dẫn viên của tôi thật tuyệt vời, một buổi tối đi dạo thật đáng yêu với rất nhiều câu chuyện thú vị để nghe.

Hiển thị đánh giá gốc (Nội dung trên đã được dịch)
Hữu ích

Liên hệ với chúng tôi

Bạn thắc mắc về dịch vụ này? Chat với Klook!

Bạn có thể sẽ thích

Seoul Tour trong ngày

Tour Đêm Seoul: Changgyeonggung, Chợ Gwangjang, Công viên Naksan

Tour đêm Seoul: Changgyeonggung, Chợ Gwangjang, Công viên Naksan
Khởi hành buổi chiều
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.9 (59) 500+ Đã đặt
R$ 159.99
Seoul Tour trong ngày

Tour Cung điện Changdeok Di sản Thế giới

Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
5.0 (16) 100+ Đã đặt
R$ 152.39
Seoul Tour trong ngày

Tour lịch sử nửa ngày Cung điện Changgyeonggung Seoul

Tour Đêm Cung Điện Changgyeonggung cổ kính
Nhóm nhỏ
Miễn phí huỷ
4.8 (79) 600+ Đã đặt
R$ 162.55
Seoul Du thuyền ngắm cảnh

Du thuyền trên sông Hàn Seoul Yeouido Eland

Khám phá các điểm tham quan của Seoul trên một chuyến phà nhẹ nhàng và thư giãn trên sông Hàn với tầm nhìn mê hoặc và nhạc sống với nhân viên nói tiếng Anh và Hàn Quốc để hướng dẫn bạn. Đặt qua Klook để được giảm giá nhiều hơn!
Đặt ngay hôm nay
Khoảng 3 giờ
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.4 (3,863) 100K+ Đã đặt
R$ 37.90
Giảm 50
Sale
Seoul Hop on hop off

Tour Xe Buýt Ngắm Cảnh Thành Phố Seoul Về Đêm

Khóa học ngắm cảnh đêm trên xe buýt tham quan thành phố Seoul
Xác nhận tức thời
40K+ Đã đặt
R$ 95.25 R$ 102.85
Seoul Tour trong ngày

Du thuyền đêm Sông Hàn Seoul ngắm Tòa nhà 63 & Chợ Gwangjang

Tham quan vòng quanh Hàn Quốc và đến những địa điểm đỉnh nhất như Tháp N Seoul, Cung điện Hoàng gia và Chợ Ẩm Thực! Hãy đặt voucher ngay trên Klook!
Đặt trước cho ngày mai
Khởi hành buổi tối
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.9 (637) 5K+ Đã đặt
R$ 327.59
Seoul Tour trong ngày

Tour Đi Bộ Khám Phá Những Viên Ngọc Ẩn Giấu Về Đêm Ở Seoul

Khám phá thành phố Seoul về đêm với ánh trăng lung linh chào đón hành trình đến Seoul của bạn!
Đặt ngay hôm nay
Tour riêng
Khởi hành buổi tối
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.9 (389) 2K+ Đã đặt
R$ 166.65
Seoul Tour trong ngày

Tour 1 Ngày Ngắm Thành Phố Seoul Về Đêm

Tham gia chuyến tham quan này để tham quan 3 điểm ngắm cảnh đêm đẹp nhất ở Seoul, Công viên Naksan, Núi Eungbong Palgakjeong và Đỉnh Yongyangbong. Chụp cho bạn những bức ảnh đẹp nhất với cảnh đêm Seoul tuyệt đẹp. Đặt ngay với Klook!
Tour riêng
Khởi hành buổi chiều
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.8 (353) 2K+ Đã đặt
R$ 190.45
Seoul Spa

Vé Vào Cửa Jjimjilbang Xông Hơi SPAREX GoodMorning City Dongdaemun Seoul

Vé vào cửa phòng xông hơi khô SPAREX Jjimjilbang tại Seoul Dongdaemun
Đặt ngay hôm nay
Miễn phí huỷ
Xác nhận tức thời
4.4 (864) 20K+ Đã đặt
R$ 53.35

Về nhà điều hành

Điểm đến theo xu hướng

Câu hỏi thường gặp