Mga Scenic Helicopter Flight sa Kings Canyon
Kings Canyon
- Tuklasin ang karangyaan ng Kings Canyon sa gitna ng Australian outback mula sa ginhawa ng isang helicopter
- Sumakay sa isang mabilis na walong minutong paggalugad ng rehiyon - perpekto para sa mga kapos sa oras o nasa mababang badyet
- Hindi magtatagal bago ka lumilipad sa ibabaw ng 440 milyong taong gulang na canyon, na nagtatamasa ng walang patid na tanawin ng mga pulang sandstone cliff at sinaunang flora
- Ang isang magandang paglipad sa helicopter ay ang pinakamahusay na paraan upang maranasan ang laki at karangyaan ng Kings Canyon at nagbibigay-daan sa iyo upang tingnan ang mga seksyon ng canyon na hindi maaabot sa pamamagitan ng paglilibot sa lupa
Ano ang aasahan

Umangat sa itaas ng kagandahan ng Kings Canyon – Nakakakilig na 8 minutong paglipad ng helikopter

Epic Canyon Dash – Damhin ang karilagan ng Kings Canyon na hindi pa nararanasan!

Hindi malilimutang pakikipagsapalaran sa himpapawid – Saksihan ang karingalan ng Kings Canyon mula sa itaas!

Itaas ang iyong pakikipagsapalaran sa Kings Canyon Scenic Helicopter Flights at masdan ang kahanga-hangang panloob na bahagi ng Australia

Umangat sa itaas ng mga sinaunang pader na gawa sa sandstone at masdan ang dramatikong tanawin ng Watarrka National Park.

Kunin ang mga nakamamanghang tanawin mula sa himpapawid ng matatarik na bangin, malalawak na bangin, at mga natatanging pormasyon ng bato

Lubusin ang iyong sarili sa napakagandang tanawin ng bantog na likas na yaman na ito mula sa isang kapanapanabik na pananaw sa himpapawid.

Ginagabayan ka ng mga eksperto na piloto sa pamamagitan ng nakamamanghang paglalakbay na ito, na nagbabahagi ng mga pananaw tungkol sa mga geolohikal na kamangha-mangha sa ibaba.
Mga Review
Makipag-ugnayan sa amin
May tanong ka ba tungkol sa aktibidad na ito? Tanungin kami sa live chat!
Maaari mo ring magustuhan...
Northern Territory Mga biyahe sa araw
Paglipat sa Kings Canyon
Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
₱ 12,895
Alice Springs Mga biyahe sa araw
Paglubog ng Araw sa Uluru at Kalahating Araw na Paglilibot sa Kata Tjuta
Sunduin sa hotel
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.6
(40)
1K+ booked
Mula ₱ 9,792
Alice Springs Mga biyahe sa araw
Mga Tour sa Uluru Day
Mag-book na ngayon para bukas
Maliit na grupo
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.5
(67)
1K+ booked
Mula ₱ 5,107
Melbourne Mga pass sa atraksyon
Klook Pass Australia Tours
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.8
(283)
6K+ booked
₱ 12,226
₱ 20,703
Eksklusibo sa Klook
Northern Territory Mga paupahan ng iskuter
Mga Segway Tour sa Paligid ng Uluru
Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.9
(33)
700+ booked
₱ 9,325
Northern Territory Mga biyahe sa araw
Paglilibot sa Kings Canyon at Outback Panoramas
Sunduin sa hotel
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.7
(73)
1K+ booked
Mula ₱ 16,163
Northern Territory Mga multi-araw na tour
3D2N Karanasan sa Kings Canyon
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
₱ 66,884
Alice Springs Mga biyahe sa araw
Uluru Sunset Tour mula sa Ayers Rock Resort
Mag-book na ngayon para bukas
Sunduin sa hotel
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.4
(51)
1K+ booked
Mula ₱ 5,107
Cairns Mga zoo at aquarium
Tiket sa Hartley's Crocodile Adventures
Mag-book na ngayon para bukas
Libreng pagkansela
Agarang kumpirmasyon
4.9
(112)
4K+ booked
₱ 2,231
Tungkol sa operator
Mga nagte-trending na tanawin
Mga FAQ
Mag-explore pa sa Klook
Lahat ng kailangan mo para sa iyong pagbisita sa Northern Territory
Mga nangungunang destinasyon sa Australya
- 1 Sydney
- 2 Melbourne
- 3 Gold Coast
- 4 Healesville
- 5 Perth
- 6 Cairns
- 7 Brisbane
- 8 Hobart
- 9 Blue Mountains
- 10 Mornington Peninsula
- 11 Adelaide
- 12 Whitsundays
- 13 Margaret River
- 14 Pokolbin
- 15 Apollo Bay
- 16 Launceston
- 17 Colac
- 18 Sunshine Coast
- 19 Alice Springs
- 20 Darwin




